Kwanini idadi kubwa ya wanawake wasomi hawaolewi?

Madam vivian original

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2018
Messages
404
Points
1,000

Madam vivian original

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2018
404 1,000
Hbr za w,keend wakuu

Najiuliza ni kwann wanawake wasomi hawaolewi, mfano: madoctor wakike, mahakimu wakike, wanasheria na hata walimu wengi was secondary hawaolewi shida nn hasa jaman

Nina marafiki zangu, na Dada zangu kadhaa ambao wamesoma lakin hawajaolewa na wanataman wapate waume wa kuwaoa

1) Huyu wa kwa kwanza ni muheshiwa hakimu anaheshimika sna ni jiran angu na best angu, hana mume ila ana mtoto na amezaa na mume wa MTU, nikamuuliza my kulikon unaishi na mume wa MTU anasema ntafanyaje sasa, wanaume wa kututongoza hakuna wengi wao wanatuogopa wanadhan tumeolewa akaniambia pale oficn waheshiwa wote hawajaolewa ni masingle mother tukacheka yakaisha hayo

2) Huyu mwingine ni doctor wangu specialist kabisaa wa mambo ya wanawake lakin hajaolewa amenunua Pete ya ndoa ameivaa utadhan kaolewa kumbe hajaolewa, ktk story story anasema hajaolewa na ana watoto wake wawili kamaliza, anakula maisha kinikamuuliza VP haumiss kuwa na familia anasema nataman hata kesho lakin tunaogopeka wanatuona high class.

Hao ni baadhi tu ambao nawafaham, ninakutana nao kwenye vikoba na kanisan ni wengi na wanamaisha mazuri najiuliza shida ni nn mbona warembo na wanaonekana wife material kakazangu mnakwama wapi,

Kwakweli namshukuru Mungu niliolewa cjui namm ningekua kwenye hz stress.

Shida nn wanawake wasomi hawaolewi wanaishia kuwa single mother's. Wapo wengi humu tujadili tuweze kuwasaidia Dada zetu wanakwama wapi.
 

rediicky

Member
Joined
Apr 1, 2019
Messages
23
Points
45

rediicky

Member
Joined Apr 1, 2019
23 45
Hawaolewi sababu mwanzo walipendwa na kukataa wanaume kwa sababu ni hawana vitu wanavyo vitaka kama vile elimu,kazi ya maan, nahata kipato kikubwa,hivyo ile gundu la kukaa twanaume linakua n nuksi inafika kipindi hata kutongozwa inakua amna
 

WALDO

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2019
Messages
367
Points
500

WALDO

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2019
367 500
Kuna kabinti ka miaka 28 ni kadactari. Kamekata tamaa ya kuolewa. Kananiomba nikaoe. Issue ni kwamba ujuaji ni mwingi sana. Thou napenda kuwa na mwanamke dactari. Nikimuqeka tuu ndani madharau yataanza. Ngoja nitafute mwalimu wa shule ya msingi tena wa grade A. Ninauhakika nitapata heshima yangu kama Mume
nipasie hako kadaktari
 

mtena

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
1,850
Points
2,000

mtena

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
1,850 2,000
Ndio mana nkaamua kuowa mke was darasa LA NNE B no problems
Nguo zinafuliwa na kupasiwa
Watoto wanakuwa safi sins stress za house girl
Chakula safi
Msimu wa kilimo ukifika analima mashamba take( mahindi,marage) si jawahi kununua mwaka wa 9 huu

Adabu ndio ucmpe
Mitandao ya kijamii haijui kabisa yeye na kwaya na michezo ya kuigiza tu bongo movies

Hata nirudi saa6 ucku no kuvimba nakula nawekewa msosi pia naangaliwa nakula mpaka nimalize

Asubhi kama kawaida naamka na BBC love you so much mama T- bag
 

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
23,767
Points
2,000

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
23,767 2,000
Huyo atakuwa ni miongoni mwa wale walofukuzwa sababu ya kughushi vyeti

Huyo hakuwa msomi halisi.

Hata hivyo siyo kila anaefanya kazi TPA ni msomi.
Utakataa nyuma ya keyboard, au wewe una mtu anakupa kila kitu kitandani. Wenzako baadhi hawapati hadi wanahaha, hao mnowadharau(bodaboda) wanatumia fursa vizuri kuwatafuna.
 

Karma

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
11,821
Points
2,000

Karma

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
11,821 2,000
Lengo langu siyo kuwalinganisha mwanaume na mwanamke lakini ninachotaka kusema ni kwamba uzinzi na uasherati umekatazwa kwa wote wanaume na wanawake yaani wanaume na wanawake watatofautiana kote ila inapokuja kwenye swala la dhambi hakunaga cha mwanaume wala mwanamke dhambi ni dhambi tu bila kujali imetendwa na jinsia gani

Na kwa bahati nzuri au mbaya hakuna jinsia iliyoruhusiwa kutenda dhambi wanawake wakijitunza hiyo ni ishara kwamba na wanaume nao wanatakiwa kujitunza wasiwatongoze na kuwaomba ngono wanawake kabla ya ndoa ili kwamba wanawake waingie kwenye ndoa wakiwa mabikira na wanaume waingie kwenye ndoa wakiwa hawajawahi kufanya ngono mbona simple tu kwanini tufanye maisha yawe complicated?
Tatizo akili yako inashindwa kuchambua mambo. Mwanamke anayejilinganisha na mwanaume ni dalili ya ushetani. Halikadhalika na mwanaume anayejilinganisha na Mwanamke.

Uchafu wa mwanaume nni tofauti na uchafu wa mwanamke ndio maana hata kwenye kutakasa kwenye Biblia ni kuwa mwanaume anajitakasa kwa siku saba wakati mwanamke ni siku kumi na nne.

Sasa unadhani kwa nini Mungu aone uchafu kwa mwanaume unaondoka kwa siku saba wakati mwanamke siku kumi na nne.
 

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
20,333
Points
2,000

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
20,333 2,000
sasa umekubali, asante Mane!!

😂😂😂 Mie hata niwe kichaa...haitakuja tokea..!hamjajua tu..kwa mwanamke hakuna raha kama kutunza punane yake...kuna raha mno...siku ya siku unalipuka paaah!😂😂..tuchovya chovya yaan ww wk haiishi😏😏😏...kaa na joto lako hata kama 4mths..siku ya siku🙈🙈🙈
 

Forum statistics

Threads 1,355,546
Members 518,682
Posts 33,111,598
Top