Kwanini huyu dada anapenda kutuchafua wanaume wa hapa mjini kwenye mtandao wake?


witnessj

witnessj

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
15,517
Likes
22,185
Points
280
witnessj

witnessj

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
15,517 22,185 280
Mbona wa zamani hizo mpenzi?
Halafu subiri nakucheki PM nikupe a/c yangu ya Instagram.
Fanya hima kunitumia PM dear turushiane miubuyu, tupunguze stress za Magu bana
 
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
3,284
Likes
576
Points
280
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
3,284 576 280
Jamani anaandika kama ndo ajira yake!
 
popo1986

popo1986

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2014
Messages
1,117
Likes
232
Points
160
popo1986

popo1986

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2014
1,117 232 160
Acha wafu wawazike wafu wao
 
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
4,066
Likes
5,696
Points
280
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
4,066 5,696 280
Huyu C.T.U nae inaonekana alikuwa mmbea sana,khaa!
 
Syntax ERROR

Syntax ERROR

Senior Member
Joined
Jan 2, 2019
Messages
180
Likes
143
Points
60
Syntax ERROR

Syntax ERROR

Senior Member
Joined Jan 2, 2019
180 143 60
Hadi Dr Mwele, daaah mapenzi haya changamoto sana
 
A

alumn

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2018
Messages
453
Likes
363
Points
80
A

alumn

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2018
453 363 80
Bila picha huu uzi ni batili na una figisu figisu
 

Forum statistics

Threads 1,274,409
Members 490,676
Posts 30,511,204