Kwanini huyu dada anapenda kutuchafua wanaume wa hapa mjini kwenye mtandao wake?


amaizing

amaizing

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
3,561
Likes
11,912
Points
280
amaizing

amaizing

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
3,561 11,912 280
Hii habar kama ishawahi kuletwa humu ndani kitambo kidogoo
 
me and I

me and I

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
1,405
Likes
1,186
Points
280
Age
25
me and I

me and I

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
1,405 1,186 280
Daah Uzi mrefu hadi nimeshindwa kusoma
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,284
Likes
131,790
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,284 131,790 280
Mbona hii habari ni ya kitambo sana? Kuna nini mpaka imekuja kama habari mpya?
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,868
Likes
12,086
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,868 12,086 280
Huu ukimwi huu!
 
R

ranjan

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
284
Likes
122
Points
60
R

ranjan

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2013
284 122 60
Mange ameongelewa kwenye paragraph ya ngapi?
 
aye

aye

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
2,074
Likes
337
Points
180
aye

aye

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
2,074 337 180
Hizi story za miaka mingi iliyopita
 
baby s

baby s

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2015
Messages
419
Likes
216
Points
60
baby s

baby s

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2015
419 216 60
Hata mimi nashangaa mkuu Habari hii imewataja wengi watu mashuhuri na viongoz lakini cha ajabu kichwa cha habari juu Kawekwa Mange Kimambi why!! Lemutuz aache ushankupe wake bwana ampumzishe mdada wa watu
Huyu Rachel Temu ana bifu na Mange kitambo. Mi mwenyewe nimeshangaa kichwa cha habari na habari yenyewe
 
jembelamkono

jembelamkono

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2015
Messages
2,430
Likes
1,475
Points
280
Age
34
jembelamkono

jembelamkono

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2015
2,430 1,475 280
Bwana Kimbangambanga si mchezo,wekeni picha yake tumwone.
 
K

kiliochangu

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
1,160
Likes
838
Points
280
K

kiliochangu

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
1,160 838 280
Kazi kweli kweli, hivi inakuwaje mtu anafuatilia maisha ya mtu kiasi hiki? Amefahamuje taarifa za KIM hizi zote? It means wako close, huu urafiki wa mashaka kwa kweli. Bora Kuishi kivyako kama ngozi nyeupe
 
Aurthur

Aurthur

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2016
Messages
2,681
Likes
1,930
Points
280
Age
15
Aurthur

Aurthur

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2016
2,681 1,930 280
Picha ya Kim
 
BansenBurner

BansenBurner

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
6,849
Likes
4,395
Points
280
BansenBurner

BansenBurner

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
6,849 4,395 280
Huu sio ubuyu labda ukwaju....ndefuuuu alaf sielew elew naona Kim nikajua Kardasians
 

Forum statistics

Threads 1,272,734
Members 490,139
Posts 30,459,386