Kwanini hataki kabisa kukosolewa, sijui tatizo ni nini?


Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
4,934
Likes
2,776
Points
280
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
4,934 2,776 280
Moja ya jambo ambalo linanisikitisha kwa Mh ni hili la kujihami. Amekuwa mtu aliyetengeneza mazingira ya kutokosolewa, akikosolewa tu basi ujue umejitakia matatizo lolote linaweza kukuta.

Ili kudhihirisha hili moja kuonesha hofu hiyo aliagiza Bunge lisioneshwe mubashara kuhofia kuwa wananchi watashuhudia mijadala mbali mbali ya kukosoa utawala wake na kuibua madudu kitu ambacho inaonekana hafurahishwi nacho. Walikuja na kisingizio cha gharama, lakini walipojitokeza wadhamini was vipindi vya Bunge wakaja na sababu ya kupoteza muda badala ya kufanya kazi. Hizi ni sababu dhaifu mno.

Jambo lingine ni kamata kamata ya watu walioonekana kuhoji mambo anuai kwa yeye ama utawala wake, mathalani Godbless Lema na sasa Ben Saanane kapotea na haijulikani kapotelewa wapi na Serikali imekaa kimya. Japokuwa inafahamika kuwa naye alihoji PhD ya Mkuu.

Vyombo vya Habari pia vimetungiwa sheria ambayo inavikandamiza. Hii ikiwa na maana kwamba habari za kuandika ni zile za kusifia Utawala tu.

Je, ni kweli Mungu anaruhusu haya yanayotekea maana tumeambiwa tumuombee kwa Mungu?

Kwanini hataki Kukosolewa na hali ni Binadamu?

NB: Mh Ungewaacha Waongee mwisho wake watatulia wenyewe, wapuuze tu na hawana madhara kwako maaana wewe ndiwe Boss.
 
T

Thegame

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
2,088
Likes
1,611
Points
280
T

Thegame

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
2,088 1,611 280
Tumia akili kidogo mkuu!!!
Kuihusisha serikali kwa kutoonekana kwa Ben bila kufanya utafiti Na kujiridhisha ni ujinga wa kiwango cha juu kabisa!!!
 
Mzee wa Masauti

Mzee wa Masauti

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
2,146
Likes
2,225
Points
280
Mzee wa Masauti

Mzee wa Masauti

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
2,146 2,225 280
Moja ya jambo ambalo linanisikitisha kwa Mh ni hili la kujihami. Amekuwa mtu aliyetengeneza mazingira ya kutokosolewa, akikosolewa tu basi ujue umejitakia matatizo lolote linaweza kukuta.
Ili kudhihirisha hili moja kuonesha hofu hiyo aliagiza Bunge lisioneshwe mubashara kuhofia kuwa wananchi watashuhudia mijadala mbali mbali ya kukosoa utawala wake na kuibua madudu kitu ambacho inaonekana hafurahishwi nacho. Walikuja na kisingizio cha gharama, lakini walipojitokeza wadhamini was vipindi vya Bunge wakaja na sababu ya kupoteza muda badala ya kufanya kazi. Hizi ni sababu dhaifu mno.

Jambo lingine ni kamata kamata ya watu walioonekana kuhoji mambo anuai kwa yeye ama utawala wake, mathalani Godbless Lema na sasa Ben Saanane kapotea na haijulikani kapotelewa wapi na Serikali imekaa kimya. Japokuwa inafahamika kuwa naye alihoji PhD ya Mkuu.

Vyombo vya Habari pia vimetungiwa sheria ambayo inavikandamiza. Hii ikiwa na maana kwamba habari za kuandika ni zile za kusifia Utawala tu.

Je, ni kweli Mungu anaruhusu haya yanayotekea maana tumeambiwa tumuombee kwa Mungu?
Kwanini hataki Kukosolewa na hali ni Binadamu?

NB: Mh Ungewaacha Waongee mwisho wake watatulia wenyewe, wapuuze tu na hawana madhara kwako maaana wewe ndiwe Boss.
jamaa anajistukia kama anaoga nje vile
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,081
Likes
16,612
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,081 16,612 280
Moja ya jambo ambalo linanisikitisha kwa Mh ni hili la kujihami. Amekuwa mtu aliyetengeneza mazingira ya kutokosolewa, akikosolewa tu basi ujue umejitakia matatizo lolote linaweza kukuta.
Ili kudhihirisha hili moja kuonesha hofu hiyo aliagiza Bunge lisioneshwe mubashara kuhofia kuwa wananchi watashuhudia mijadala mbali mbali ya kukosoa utawala wake na kuibua madudu kitu ambacho inaonekana hafurahishwi nacho. Walikuja na kisingizio cha gharama, lakini walipojitokeza wadhamini was vipindi vya Bunge wakaja na sababu ya kupoteza muda badala ya kufanya kazi. Hizi ni sababu dhaifu mno.

Jambo lingine ni kamata kamata ya watu walioonekana kuhoji mambo anuai kwa yeye ama utawala wake, mathalani Godbless Lema na sasa Ben Saanane kapotea na haijulikani kapotelewa wapi na Serikali imekaa kimya. Japokuwa inafahamika kuwa naye alihoji PhD ya Mkuu.

Vyombo vya Habari pia vimetungiwa sheria ambayo inavikandamiza. Hii ikiwa na maana kwamba habari za kuandika ni zile za kusifia Utawala tu.

Je, ni kweli Mungu anaruhusu haya yanayotekea maana tumeambiwa tumuombee kwa Mungu?
Kwanini hataki Kukosolewa na hali ni Binadamu?

NB: Mh Ungewaacha Waongee mwisho wake watatulia wenyewe, wapuuze tu na hawana madhara kwako maaana wewe ndiwe Boss.
wewe Lofa na mpumbavu nchi hii wamepotea watu wengi sana si BEN tuu ITV wanatangazwa kama watatu kila siku wamepotea..... una hakika serikali ina husika?
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
13,450
Likes
4,069
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
13,450 4,069 280
"The final proof of greatness lies in being
able to endure criticism without resentment."
--Elbert Hubbard
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,701
Likes
18,488
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,701 18,488 280
Moja ya jambo ambalo linanisikitisha kwa Mh ni hili la kujihami. Amekuwa mtu aliyetengeneza mazingira ya kutokosolewa, akikosolewa tu basi ujue umejitakia matatizo lolote linaweza kukuta.
Ili kudhihirisha hili moja kuonesha hofu hiyo aliagiza Bunge lisioneshwe mubashara kuhofia kuwa wananchi watashuhudia mijadala mbali mbali ya kukosoa utawala wake na kuibua madudu kitu ambacho inaonekana hafurahishwi nacho. Walikuja na kisingizio cha gharama, lakini walipojitokeza wadhamini was vipindi vya Bunge wakaja na sababu ya kupoteza muda badala ya kufanya kazi. Hizi ni sababu dhaifu mno.

Jambo lingine ni kamata kamata ya watu walioonekana kuhoji mambo anuai kwa yeye ama utawala wake, mathalani Godbless Lema na sasa Ben Saanane kapotea na haijulikani kapotelewa wapi na Serikali imekaa kimya. Japokuwa inafahamika kuwa naye alihoji PhD ya Mkuu.

Vyombo vya Habari pia vimetungiwa sheria ambayo inavikandamiza. Hii ikiwa na maana kwamba habari za kuandika ni zile za kusifia Utawala tu.

Je, ni kweli Mungu anaruhusu haya yanayotekea maana tumeambiwa tumuombee kwa Mungu?
Kwanini hataki Kukosolewa na hali ni Binadamu?

NB: Mh Ungewaacha Waongee mwisho wake watatulia wenyewe, wapuuze tu na hawana madhara kwako maaana wewe ndiwe Boss.

Kwa hiyo tukusaidiaje sasa kabda?
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,216
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,216 280
Ngumu kumeza.
 
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
2,754
Likes
1,829
Points
280
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
2,754 1,829 280
Tumia akili kidogo mkuu!!!
Kuihusisha serikali kwa kutoonekana kwa Ben bila kufanya utafiti Na kujiridhisha ni ujinga wa kiwango cha juu kabisa!!!
kwanini unadhani hajatumia akilini? mimi nadhani hiyo ni moja ya dhana kati ya nyingi zinazo weza kusaidia kueleza kupotea kwa Ben, sasa wewe ndio hujatumia akili kwasababu hujaja na hoja badala yake unakuja na matusi na kejeli. wewe unasumbuliwa na masilahi unayo yapata kwa mtuhumiwa..
 
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
2,754
Likes
1,829
Points
280
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
2,754 1,829 280
wewe Lofa na mpumbavu nchi hii wamepotea watu wengi sana si BEN tuu ITV wanatangazwa kama watatu kila siku wamepotea..... una hakika serikali ina husika?
kumtambua mtu mjinga ni rahisi sana. Hukimbilia matusi badala ya hoja.Kupotea kwa watu siyo hoja,ila akipotea EINSTEIN miongoni mwetu lazima tushangae. lakini pia kwanini serikali hairuhusu kufuatilia mawasiliano ya Ben mpaka siku aliyo toweka? wana masilahi yoyote na kupotea kwake?
 
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
4,934
Likes
2,776
Points
280
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
4,934 2,776 280
wewe Lofa na mpumbavu nchi hii wamepotea watu wengi sana si BEN tuu ITV wanatangazwa kama watatu kila siku wamepotea..... una hakika serikali ina husika?
Kazi ya Serikali kupitia Jeshi la Polisi ni ipi mkuu? Usinitukane bure maana waweza kuwa wewe ndiyo mwenye matatizo.
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
14,032
Likes
4,543
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
14,032 4,543 280
Ni kwa nini vibendera wa Lumumba mnayumbayumba, badala ya kujadili kilicholetwa ninyi mnamjadili mleda mada na kuporomosha mitusi kuweni wastaarabu basi
 
Mwasita Moja

Mwasita Moja

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2015
Messages
2,908
Likes
2,529
Points
280
Age
49
Mwasita Moja

Mwasita Moja

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2015
2,908 2,529 280
Moja ya jambo ambalo linanisikitisha kwa Mh ni hili la kujihami. Amekuwa mtu aliyetengeneza mazingira ya kutokosolewa, akikosolewa tu basi ujue umejitakia matatizo lolote linaweza kukuta.
Ili kudhihirisha hili moja kuonesha hofu hiyo aliagiza Bunge lisioneshwe mubashara kuhofia kuwa wananchi watashuhudia mijadala mbali mbali ya kukosoa utawala wake na kuibua madudu kitu ambacho inaonekana hafurahishwi nacho. Walikuja na kisingizio cha gharama, lakini walipojitokeza wadhamini was vipindi vya Bunge wakaja na sababu ya kupoteza muda badala ya kufanya kazi. Hizi ni sababu dhaifu mno.

Jambo lingine ni kamata kamata ya watu walioonekana kuhoji mambo anuai kwa yeye ama utawala wake, mathalani Godbless Lema na sasa Ben Saanane kapotea na haijulikani kapotelewa wapi na Serikali imekaa kimya. Japokuwa inafahamika kuwa naye alihoji PhD ya Mkuu.

Vyombo vya Habari pia vimetungiwa sheria ambayo inavikandamiza. Hii ikiwa na maana kwamba habari za kuandika ni zile za kusifia Utawala tu.

Je, ni kweli Mungu anaruhusu haya yanayotekea maana tumeambiwa tumuombee kwa Mungu?
Kwanini hataki Kukosolewa na hali ni Binadamu?

NB: Mh Ungewaacha Waongee mwisho wake watatulia wenyewe, wapuuze tu na hawana madhara kwako maaana wewe ndiwe Boss.
Mnakosoa au mnapotosha??

Nani hapa duniani wa kupokea ushauri wa Nyumbu?
 
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
4,934
Likes
2,776
Points
280
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
4,934 2,776 280
Ni kwa nini vibendera wa Lumumba mnayumbayumba, badala ya kujadili kilicholetwa ninyi mnamjadili mleda mada na kuporomosha mitusi kuweni wastaarabu basi
Wamepanic mkuu, kuna ukweli wanaijua bila shaka.
 
S

shige2

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
7,385
Likes
3,528
Points
280
S

shige2

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2016
7,385 3,528 280
Ni kweli pale mwanzoni alikuwa sensitive katika kukosolewa, maana hakuwa amejua yanayoambatana na UTAWALA kwamba ni TOFAUTI na UWAZIRI maana ukiwa mtawala hata UKIFANYA ZURI wengine WATAKUCHUKIA tu kwa sababu .zao.

Lakini kadri muda ulivyoenda AMEZOEA na anashoki za kutosha kwa kila BONDE!
Mara nyingi TUMEMKOSOA sijasikia AKIFOKA!.

Kosa tu ni KUKOSOA na MATUSI na DHARAU katika hasa heshima ya URAIS/Presidency ambacho ni kiunganisho cha taifa.

Yeye kama Magufuli unaweza hata kumchora KATUNI na hakuna atakayekukamata ili mradi unatuma ujumbe fulani lakini si MATUSI.
Hata WEWE mwenyewe ukikosolewa na kutusiwa utafurahi?
Tafakari hayo!
 
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
6,818
Likes
1,680
Points
280
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
6,818 1,680 280
Mbona sie tunakosoa na ndio kwanza polisi hawana habari na sisi; tena saa zingine wanasema muache namjua.

Tatizo sio kukosoa bali matusi na kuikosea heshima taasisi ya uraisi. Na hakuna nchi itakuwacha kama ukivuka mipaka na kuingia personal. Wamarekani walimfanya nini Vince Foster alipotaka kutoa ya ndani ya kina Clinton kipindi cha uraisi wake.

Kuna tofauti ya kukosoa na kukosa heshima na kwa kweli kuna watu wanavuka mipaka.
 
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
4,934
Likes
2,776
Points
280
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
4,934 2,776 280
Ni kweli pale mwanzoni alikuwa sensitive katika kukosolewa, maana hakuwa amejua yanayoambatana na UTAWALA kwamba ni TOFAUTI na UWAZIRI maana ukiwa mtawala hata UKIFANYA ZURI wengine WATAKUCHUKIA tu kwa sababu .zao.

Lakini kadri muda ulivyoenda AMEZOEA na anashoki za kutosha kwa kila BONDE!
Mara nyingi TUMEMKOSOA sijasikia AKIFOKA!.

Kosa tu ni KUKOSOA na MATUSI na DHARAU katika hasa heshima ya URAIS/Presidency ambacho ni kiunganisho cha taifa.

Yeye kama Magufuli unaweza hata kumchora KATUNI na hakuna atakayekukamata ili mradi unatuma ujumbe fulani lakini si MATUSI.
Hata WEWE mwenyewe ukikosolewa na kutusiwa utafurahi?
Tafakari hayo!
Hakuna kitu kama hicho, yeye anajitengenezea defensive fuani hivi ili asikosolewe, yeye anataka aonekane yupo sawa tu. Kama wakikukosoa unapungukiwa na nini?
 
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
4,934
Likes
2,776
Points
280
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
4,934 2,776 280
Mbona sie tunakosoa na ndio kwanza polisi hawana habari na sisi; tena saa zingine wanasema muache namjua.

Tatizo sio kukosoa bali matusi na kuikosea heshima taasisi ya uraisi. Na hakuna nchi itakuwacha kama ukivuka mipaka na kuingia personal. Wamarekani walimfanya nini Vince Foster alipotaka kutoa ya ndani ya kina Clinton kipindi cha uraisi wake.

Kuna tofauti ya kukosoa na kukosa heshima na kwa kweli kuna watu wanavuka mipaka.
Kwahiyo ni kweli Ben mko naye? Maana Serikali ipo kimya?
 

Forum statistics

Threads 1,274,090
Members 490,586
Posts 30,500,708