Kwanini gentamycin namuogopa kumjibu vibaya?


G

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
31,289
Likes
40,324
Points
280
G

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
31,289 40,324 280
Jamaa hadi mods nahisi wanamuogopa
Si kweli na kama kweli hao Moderators wangekuwa ' wananiogopa ' basi wasingenipa ' BAN ' ya Wiki mbili ( Siku 14 ) ambayo imeisha rasmi jana. Acha Kuwasingizia Moderators wa JamiiForums mambo ambayo hawayafanyi na labda kwa kukusaidia tu sasan hakuna ' Member ' ambaye huwa ' ananyooshwa ' vilivyo kwa ' BAN ' hapa Jamvini kama Mimi GENTAMYCINE na uzuri ni kwamba ' BAN ' zao zote Kwangu huwa nazistahili Kuzipata kwakuwa kuna muda mwingine huwa ' nakangeuka / nakosea ' hivyo nami huwa nakuwa Mpole kusubiri hadi adhabu yangu imalizike na nawashukuru mno hao hao ' Moderators ' kwa kuniweka katika mstari Kimaadili na Kinidhamu pale nikiwa naenda Kinyume na taratibu za hili Jukwaa pendwa.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,759
Likes
39,553
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,759 39,553 280
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚huyu ndo Genta..mimi nakukumbukaga kwenye uzi wa lulu tu jaman..uliutoa last yr au 2017..mpk leo huwa nacheka!dah..Genta uko poa kinyama..sema usiwe unajibu watu wote wanaokutukana...mtawekwa as wote wahuni tu kumbe ww uhuni ulishaacha kitambo๐Ÿ˜„๐Ÿ˜„
Kumbe uko huku? Haya hebu nambie mimba yetu inaendeleaje?
 
Dikteta Uchwara

Dikteta Uchwara

Senior Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
181
Likes
238
Points
60
Dikteta Uchwara

Dikteta Uchwara

Senior Member
Joined Aug 7, 2016
181 238 60
hii ndio jf ilipo fika? Huu utoto wa kujisifia kwa id za pembeni ukomeshwe
 

Forum statistics

Threads 1,262,318
Members 485,561
Posts 30,120,598