Kwanini gentamycin namuogopa kumjibu vibaya?


Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
7,824
Likes
7,660
Points
280
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
7,824 7,660 280
Mwanaume hana muda wa kuchambana na mwanaume mwenzie, tunagonga like kwenye like tunatia point tunajadili critically, MEN THINKS..WOMEN TALKS, choose your side carefully then mtafute gentamynini sijui mkachambane
Haha mkuu agiza safari ndogo nakuja kulipa
 
Hashpower7113

Hashpower7113

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
715
Likes
852
Points
180
Hashpower7113

Hashpower7113

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
715 852 180
Ana vichambo Da Mange anasubiri
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
24,995
Likes
32,603
Points
280
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
24,995 32,603 280
Huyu jamaa GENTAMYCINE ni Muha wa Kigoma ametokea maeneo ya Kakonko alikuwa anaishi kwenye kambi za wakimbizi sijui dar alifikaje huyu jamaa...

CV yake kwa ufupi ni MNAFIKI kiwango cha juu kabisa kuwahi kurekodiwa..

Wenye more Info watakuja kujazia nyama kuhusu huyu jamaa
Aissee "" hahaha "" genta amelelewa "" ikulu wewe ""!!!! !?? ....
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,489
Likes
2,879
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,489 2,879 280
Huu uzi utajaa matusi sasa hivi maana moderator siku hizi wanaacha watu wanatukana..ni upuuzi kutukana kila mtu.. Maxence Melo kwanini mnaacha watu wanajinasibu wanajua kutukana na wanatukana watu hovyo tunaelelekea wapi..? Na moderator wanaacha wanatukana
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
24,995
Likes
32,603
Points
280
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
24,995 32,603 280
Coz anaweza kuwasererekea hadi wakakimbia kompyuta zao
haha hahaha ....ila sio poa aiseee ifike mahali tuwe tuna vumiliana"" sidhani "" kama genta " amekuwa kikwazo "" cha watu Humu ndani "" sio fresh aiseee... kila siku genta anasemwa "" Humu " inaumiza mnoooo"" kumsema sema bila sababu zenye tija "" ifike mahala tuwe na roho zenye utu

GENTAMYCINE "" pole sana mkuu""
 
lucas mobutu

lucas mobutu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
9,024
Likes
16,018
Points
280
lucas mobutu

lucas mobutu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2017
9,024 16,018 280
GENTAMYCINE

Huyu jamaa huwa anaserereka na kutiririka vidonge/vichambo vilivyo tukuka kwa ufundi na ustadi wa hali ya juu kama ‘MOSSAD’ hali inayofanya kuwa salama dhidi ya ban!!


Haya na nyinyi mserereke na kutiririka kwa nini humjawahi mchokoza??
Mkuu naona umekuja na id nyingine
By the way unajitahidi kuji brand kuanzia huku mpaka *********
 
E

Emok Jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2018
Messages
955
Likes
601
Points
180
E

Emok Jr

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2018
955 601 180
Huu uzi utajaa matusi sasa hivi maana moderator siku hizi wanaacha watu wanatukana..ni upuuzi kutukana kila mtu.. Maxence Melo kwanini mnaacha watu wanajinasibu wanajua kutukana na wanatukana watu hovyo tunaelelekea wapi..? Na moderator wanaacha wanatukana
Mkuu hao moderators wenyewe hawatuwezi!! Nasikia kitufe cha ban kilipotea......
 
Jembekillo

Jembekillo

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
3,657
Likes
8,793
Points
280
Age
28
Jembekillo

Jembekillo

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
3,657 8,793 280
anawadharau nyie mimi ananijua vizuri
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
6,821
Likes
12,361
Points
280
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
6,821 12,361 280
GENTAMYCINE

Huyu jamaa huwa anaserereka na kutiririka vidonge/vichambo vilivyo tukuka kwa ufundi na ustadi wa hali ya juu kama ‘MOSSAD’ hali inayofanya kuwa salama dhidi ya ban!!


Haya na nyinyi mserereke na kutiririka kwa nini humjawahi mchokoza??
Dah ID yako nyingine hii wewe jamaa aisee
 
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
2,035
Likes
2,950
Points
280
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2018
2,035 2,950 280
GENTAMYCINE

Huyu jamaa huwa anaserereka na kutiririka vidonge/vichambo vilivyo tukuka kwa ufundi na ustadi wa hali ya juu kama ‘MOSSAD’ hali inayofanya kuwa salama dhidi ya ban!!


Haya na nyinyi mserereke na kutiririka kwa nini humjawahi mchokoza??
Uzi wa kimamamama
 

Forum statistics

Threads 1,262,319
Members 485,560
Posts 30,120,637