Kwanini gentamycin namuogopa kumjibu vibaya?


E

Emok Jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2018
Messages
955
Likes
601
Points
180
E

Emok Jr

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2018
955 601 180
GENTAMYCINE

Huyu jamaa huwa anaserereka na kutiririka vidonge/vichambo vilivyo tukuka kwa ufundi na ustadi wa hali ya juu kama ‘MOSSAD’ hali inayofanya kuwa salama dhidi ya ban!!


Haya na nyinyi mserereke na kutiririka kwa nini humjawahi mchokoza??
 
E

Emok Jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2018
Messages
955
Likes
601
Points
180
E

Emok Jr

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2018
955 601 180
Basi wewe ni mweupe sana kichwani ndo maana kila anchoongea ni kipya kwako halaf vingi tu anaongeaga mashudu..hujawahi kukuta anasulubiwa mpaka anatingisha tingisha matako huko?
Mkuu wapi ulimkuta GENTAMYCINE anasurubishwa mpaka anatingisha matako??
 
Certified Hater

Certified Hater

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2017
Messages
881
Likes
1,286
Points
180
Certified Hater

Certified Hater

JF-Expert Member
Joined May 14, 2017
881 1,286 180
Mkuu wapi ulimkuta GENTAMYCINE anasurubishwa mpaka anatingisha matako??
kunauzi mmoja alianzisha kuhusu Dodoma nafikiri? Au ndo umekuja na ID jingine?
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
22,023
Likes
63,937
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
22,023 63,937 280
Hana lolote huyo.. mnamuogopea bure tu.. mngekuwa mnamsoma tangu enzi anajidai yeye ni fulani mara fulani hadi kuishia kujiweka kama mbabe mngejua ni hana lolote bali vijineno na alikuwa muongooo sana anajiweka ana maisha fulani siku ingine anaandika mengine.. eeeeeh

Burudani kusoma ya JF
 
Nelson Mwombeki

Nelson Mwombeki

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2018
Messages
2,794
Likes
3,089
Points
280
Nelson Mwombeki

Nelson Mwombeki

JF-Expert Member
Joined May 2, 2018
2,794 3,089 280
GENTAMYCINE

Huyu jamaa huwa anaserereka na kutiririka vidonge/vichambo vilivyo tukuka kwa ufundi na ustadi wa hali ya juu kama ‘MOSSAD’ hali inayofanya kuwa salama dhidi ya ban!!


Haya na nyinyi mserereke na kutiririka kwa nini humjawahi mchokoza??
Nadhan kwasababu kumsumbua mwenzio ni tabia ya kike, so wanaume wanakuwa hawataki kufanya hiyo tabia
 
Nelson Mwombeki

Nelson Mwombeki

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2018
Messages
2,794
Likes
3,089
Points
280
Nelson Mwombeki

Nelson Mwombeki

JF-Expert Member
Joined May 2, 2018
2,794 3,089 280
Mwanaume hana muda wa kuchambana na mwanaume mwenzie, tunagonga like kwenye like tunatia point tunajadili critically, MEN THINKS..WOMEN TALKS, choose your side carefully then mtafute gentamynini sijui mkachambane
 
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
2,734
Likes
1,850
Points
280
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
2,734 1,850 280
Hana lolote huyo.. mnamuogopea bure tu.. mngekuwa mnamsoma tangu enzi anajidai yeye ni fulani mara fulani hadi kuishia kujiweka kama mbabe mngejua ni hana lolote bali vijineno na alikuwa muongooo sana anajiweka ana maisha fulani siku ingine anaandika mengine.. eeeeeh

Burudani kusoma ya JF
Nimekupa like lakini wew sikukubali kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,262,318
Members 485,561
Posts 30,120,598