Kwanini enzi zako hujawapa ardhi arumeru.MKAPA ACHA KUTUPIGA SOUND. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini enzi zako hujawapa ardhi arumeru.MKAPA ACHA KUTUPIGA SOUND.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by DALLAI LAMA, Mar 12, 2012.

  1. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Akiwa rais yeye ndo kawaleta wazungu wa maua,sasa atamshaurije jk kurejesha mashamba kama si anatudanganya na 2meshawazoea wakati wa kampeni? Mkapa tulia,ile zama zako za kutudanganya zishapita
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,953
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mkapa kitabu cha ZAMA zako kishafungwa tulia.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    ahadi nyingi za uongo.......walikuwa wapi siku zote wasifanye....
    Wameru chonde chonde.....muda wa upumbavu umepita......mpime muone mchele ni upi na chuya ni zipi......
     
  4. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mkapa kwanza wewe ndio uliyetufikisha hapa kwa hzo siasa zako tumekuchoka kaapembeni,mda wa kutudanganya ulishaisha.
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,203
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    Mzee wa watu anakampeni kwa kuwa wanamtisha kuwa akiiachia CDM ichukue nchi ajue na jela inamsubiri. Lakini mzigo wa kulibeba hili chama lisilobebeka ni aibu kubwa kwa Mkapa
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,958
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Mkapa tunakukumbuka siku ile unafungua shule ya Akeri sekondari.
    Tunakumbuka tulofanyiwa na besti ako Kimaro pale madira.

    Wameru hatudanganyiki tena.

    Ukimuona Sioi, Mwiiye achore iyosi
     
  7. k

    kabuga Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alisha jenga ile daraja la Mbutu kule Igunga?
     
  8. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Nani ajenge daraja igunga? C alisema haya kama ya leo.Duh..mkapa.kila m2 mwerevu wakati huu,huna jipya,una2mika kama dodoki wakti ume2pa umaskini.a hate you realllly!!
     
  9. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hahahahahaaaa!!!
    Mkapa is a big joke!
     
  10. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi ni mkapa au mkopo?
     
Loading...