Kwanini dr slaa na vijana????


Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
katika kipindi cha EATV kwa mahojiano ya na Dr slaa
imeonekana kuwa Dr slaa anavutia vijana kisiasa

JE kuna mpango wowote nyuma ya hili?

Je kwanini Dr slaa anavuta vijana na kuwaandaa namna hii??

Je tamko lake linalokuja litaamasisha vijana?

Nawakilisha
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
107
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 107 160
Huna haja ya kufungua thread mpya kwa hili. Ipeleke Dr. Slaa live EATV.

Si lazima ufungue thread kila unapojisikia
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
Umeshindwa kuchangia ile ya EATV sasa unafungua mpya wakati mjadala ni ule ule. Tuzungumze kile alichokuwa anazungumza Slaa. Kama hujui habari za Melancholy, Sanguine, Choleric au Phlegmatic omba msaada. Very likely we ni choleric. Acha mambo haya bwana, rudi kwenye thread ya EATV changia huko.
 
Spartan

Spartan

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
9
Likes
0
Points
0
Spartan

Spartan

Member
Joined Nov 1, 2010
9 0 0
Unamatatizo ya elimu km hilo jina lako..!! na kwavyovyote we ni kibabu so unathni nchi hii imeja waze!! kwenda zako huko!!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
katika kipindi cha EATV kwa mahojiano ya na Dr slaa
imeonekana kuwa Dr slaa anavutia vijana kisiasa

JE kuna mpango wowote nyuma ya hili?

Je kwanini Dr slaa anavuta vijana na kuwaandaa namna hii??

Je tamko lake linalokuja litaamasisha vijana?

Nawakilisha
unauliza makofi polisi kawe..subiri muone
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
katika kipindi cha EATV kwa mahojiano ya na Dr slaa
imeonekana kuwa Dr slaa anavutia vijana kisiasa

JE kuna mpango wowote nyuma ya hili?

Je kwanini Dr slaa anavuta vijana na kuwaandaa namna hii??

Je tamko lake linalokuja litaamasisha vijana?

Nawakilisha
Hivi vitabu alivitunga siku nyingi kabla ya hata kuingia kwenye siasa, hata hivyo sioni tatizo la yeye kuwavutia vijana kwenye siasa maana yeye ni mwanasiasa, sasa ulitaka afanye nini?
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
katika kipindi cha EATV kwa mahojiano ya na Dr slaa
imeonekana kuwa Dr slaa anavutia vijana kisiasa

JE kuna mpango wowote nyuma ya hili?

Je kwanini Dr slaa anavuta vijana na kuwaandaa namna hii??

Je tamko lake linalokuja litaamasisha vijana?

Nawakilisha


Kwa sababu vijana na Dr. Slaa.
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,598
Likes
5,101
Points
280
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,598 5,101 280
Wewe Jeykey what ever your name is acha kutuletea habari zako za kisungura hapa. Wewe kwani umemwelewa vipi au unataka kuzua habari isiyo na msingi hapa. Huyu mtu mbona anakunyima sana raha wewe. Ulitaka azungumzie nini huu ufin..... wako wa mawazo usituletee hapa.
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
sasa unataka aongee na nani; na wazee? mada ilikuwa ni kuhusu vijana ameitwa ili aongelee vijana yeye kama mzazi na mtu ambaye alishaandika vitabu kuhusu vijana
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Usiogope sana! Vijana wanalo la KUPOTEZA zaidi pindi taifa linachunwa kama mnyama hivi na wenye meno.

Dr Slaa hana cha kufaidi sana kwa KUZUNGUMZIA MALEZI BORA ya sisi Vijana. Sina uhakika kama Dr Slaa alifahamu kwamba 2010 atakujaibiwa KURA zake halali hata akatungia VIJANA vitabu ili WAMPENDE. Uhakika huo sina mpaka sasa.

Kupitia usoni mwako, koo yako ilivyokauka na maswali ya aina hiyo, napata shaka kwamba huko upande uliko wewe viti vyote vimekua vya moto, lakini kipindi sio mbali sana VIJANA tutatadai kilicho chetu mpaka kipatikane (KATIBA) bila vurugu. Leo kazungumzia MALEZI TU wa VIJANA tayari kivuli kinawakimbiza, ngoja Asasi za Kiraia na Jamii ya Wanataaluma (simba aliyelala) waje waanze kutia timu.
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
katika kipindi cha EATV kwa mahojiano ya na Dr slaa
imeonekana kuwa Dr slaa anavutia vijana kisiasa

JE kuna mpango wowote nyuma ya hili?

Je kwanini Dr slaa anavuta vijana na kuwaandaa namna hii??

Je tamko lake linalokuja litaamasisha vijana?

Nawakilisha
Jeykeiwaukweli ni Ridhiwani!
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,225
Likes
7,690
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,225 7,690 280
katika kipindi cha EATV kwa mahojiano ya na Dr slaa
imeonekana kuwa Dr slaa anavutia vijana kisiasa

JE kuna mpango wowote nyuma ya hili?

Je kwanini Dr slaa anavuta vijana na kuwaandaa namna hii??

Je tamko lake linalokuja litaamasisha vijana?

Nawakilisha
Malaria Sugu huchoki kujidhalilisha?Pumba tuuuuuuuuuuuu kila siku.
 

Forum statistics

Threads 1,237,968
Members 475,809
Posts 29,308,196