Kwanini Diamond Platnumz hayumo top 20 ya wanamuziki matajiri Afrika?

Allen Kilewella

JF-Expert Member
Sep 30, 2011
13,694
2,000
Imenishangaza Sana lakini ndiyo ukweli ulivyo. Yaani sijui wanatumia kigezo Gani kupanga hao wasanii matajiri!!??

Yaani Diamond hajafikia kuwa na ukwasi wa kutosha kuwa kwenye Orodha ya wanamuziki 20 matajiri Afrika!??

IMG_20210512_160418.jpg
 

Allen Kilewella

JF-Expert Member
Sep 30, 2011
13,694
2,000
Malori kukwama bandarini ni furaha kubwa sana kwa Lema, Msigwa, Lisu na chadema kwa ujumla kwa sababu hiyo ndiyo njia pekee ya kuuwa legacy ya Magufuli.

Huwezi kuchafua oil chafu itakuchafua, tayari chadema maji ya shingo .

Magufuli aliwagaragaza akiwa hai atawagaragaza akiwa mauti.
Kwani Magufuli alipokuwa Rais Malori hayajawahi kukwama Bandarini!?
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
121,132
2,000
Labda utajiri wake wa kweli haujulikani au investments zake anazofanya ndani na nje ya nchi ni ndogo sana. Baadhi ya wanamuziki wa Afrika wanawekeza hadi USA kwa kuwa na majumba kule na biashara, sidhani kama DP kafanya hivyo.
Imenishangaza Sana lakini ndiyo ukweli ulivyo. Yaani sijui wanatumia kigezo Gani kupanga hao wasanii matajiri!!??

Yaani Diamond hajafikia kuwa na ukwasi wa kutosha kuwa kwenye Orodha ya wanamuziki 20 matajiri Afrika!??

View attachment 1782109
 

Infantry Soldier

JF-Expert Member
Feb 18, 2012
14,959
2,000
Imenishangaza Sana lakini ndiyo ukweli ulivyo. Yaani sijui wanatumia kigezo Gani kupanga hao wasanii matajiri!!??

Yaani Diamond hajafikia kuwa na ukwasi wa kutosha kuwa kwenye Orodha ya wanamuziki 20 matajiri Afrika!??

View attachment 1782109
Kwani uchumi wa Tanzania unafanana na hizo nchi? Samatta yupo top 20 ya wacheza soccer wanaolipwa zaidi Afrika?

Uchumi wa nchi kama South Afrika, Nigeria na Misri umetuzidi mbali sana mkuu hao wapo connected sana na wazungu kuliko sisi.
 

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
12,100
2,000
Kwa Africa ni ngumu sana mtu kuweka info zake za vyanzo vya mapato,kwahiyo kuwa na data halisi ni changamoto...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom