Kwanini cmu za mkonon zinakuwa chanzo cha uvunjikaji wa ndoa na mahusiano? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini cmu za mkonon zinakuwa chanzo cha uvunjikaji wa ndoa na mahusiano?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MUREFU, Jan 11, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Habar zenyu wanaJF hv kwanini yapata asilimia 85 simu za mkonon zimekuwa chanzo kikubwa katka kuvunjika kwa ndoa na mahusiano now days ni kwamba hakuna uaminifu au yan ni nini haswa
     
  2. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Murefu nakushauri jaribu kuscan thread nyingi za MMU utakutana na hii kitu ya simu ya mkononi kuvunja ndoa Ilileta mada nzito na muafaka hakuna.

    Halafu ndo urudi tena ukiwa umejipanga
     
  3. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tuliwashauri msipende kupekua pekua cm za wenzenu!... mnajifanya mapenzi, eti hamfichani kitu shauri yenu....
     
  4. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    2lishaizungumizia hii kwa heshma na taadhima naomba kushitisha hoja hii.
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    amen
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    kushitisha au kusitisha?
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Swaaaaaga hilo bibie! .....:car:
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Typing error bwana na wewe aahhh mpaka msome between lines???
     
Loading...