Kwanini "clip" ya Nyerere kumkataa Lowasaa haijawahi tolewa hadharani?

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
45,172
137,688
Na hii mkiweza muiunganishe kama mnaona ni sahihi.

Hapa naongelea "video" na si kunukuliwa katika maandishi.Hivi ni vitu viwili tofauti na vina uzito tofauti?

Tunaomba mwenye hiyo clip aiweke hadharani.

Kwenye Richmond tunaambiwa kuna mambo yalifichwa.Hii clip nayo inafichwa!Kama hali ndio hii,kwanini mtu huyu sasa asipete?Hivi sisi tukoje?!

Kama picha ya Makongoro iliwekwa hapa jana, kwanini hiyo clip isipewa nafasi kama ipo?
 

TeamLowassa

JF-Expert Member
Nov 30, 2013
1,495
936
Na hii mkiweza muiunganishe kama mnaona ni sahihi.

Hapa naongelea "video" na si kunukuliwa katika maandishi.Hivi ni vitu viwili tofauti na vina uzito tofauti?

Tunaomba mwenye hiyo clip aiweke hadharani.

Kama picha ya Makongoro iliwekwa hapa jana, kwanini hiyo clip isipewa nafasi kama ipo?

Ahsante sana kwa swali zuri kwa wakati muafaka. Team porojo njooni mjibu hili swali!

Tunaweka dau mezani kwa yeyote atakayeweka!
 

Emma.

JF-Expert Member
Jun 25, 2012
19,941
5,542
Kuwekwa hadharani kivipi.
Mtu yeyote anayetumia pesa nyingi kusaka madaraka hafai ni wa kuogopwa kama ukoma Mwl.Nyerere.hata Lowasa anajua ccm wakifuata miiko ya mwl Nyrere uraisi ataishia kuusikilizia kwenye radio
 

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Mar 10, 2008
17,133
26,333
Na hii mkiweza muiunganishe kama mnaona ni sahihi.

Hapa naongelea "video" na si kunukuliwa katika maandishi.Hivi ni vitu viwili tofauti na vina uzito tofauti?

Tunaomba mwenye hiyo clip aiweke hadharani.

Kama picha ya Makongoro iliwekwa hapa jana, kwanini hiyo clip isipewa nafasi kama ipo?

Wewe unaamini katika ''clip'' tu? Mbona ukisoma magezeti unaamini habari bila ''clip''? Vitabu vya dini je? Na sisi tutaaminije kuwa wewe unataka ''clip ya Lowassa'' iwekwe hadharani bila kutoa ''clip yako'' ikitaka ''clip ya Lowassa'' iwekwe hadharani.
 

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
45,172
137,688
Kuwekwa hadharani kivipi.
Mtu yeyote anayetumia pesa nyingi kusaka madaraka hafai ni wa kuogopwa kama ukoma Mwl.Nyerere.hata Lowasa anajua ccm wakifuata miiko ya mwl Nyrere uraisi ataishia kuusikilizia kwenye radio
Binafsi simkubali Lowassa ila nachotaka tukate mzizi wa fitina.

Majuzi hata Nape aligusia kauli hii ya.Baba wa Taifa alipokuwa anahojiwa EATV ingawa hakumtaja Lowassa moja kwa moja.Ifike mahali tumuenzi Nyerere kwa vitendo na si kinafiki kama hivi tunavyofanya kama kweli ushahidi upo na kama ilikuwa ni siri ya kikao, basi habari hii ingeishia huko huko kwenye vikao vyao.
 

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
45,172
137,688
Kuwekwa hadharani kivipi.
Mtu yeyote anayetumia pesa nyingi kusaka madaraka hafai ni wa kuogopwa kama ukoma Mwl.Nyerere.hata Lowasa anajua ccm wakifuata miiko ya mwl Nyrere uraisi ataishia kuusikilizia kwenye radio
Binafsi simkubali Lowassa ila nachotaka tukate mzizi wa fitina.

Majuzi hata Nape aligusia kauli alipokuwa anahojiwa EATV ingawa hakumtaja Lowassa moja kwa moja.Ifike mahali tumuenzi Nyerere kwa vitendo na si kinafiki kama hivi tunavyofanya kama kweli ushahidi upo na kama ilikuwa ni siri ya kikao basi habari hii ingeishoa huko huko kwenye vikao.
 

Bramo

JF-Expert Member
Oct 21, 2009
12,795
9,361
Na hii mkiweza muiunganishe kama mnaona ni sahihi.

Hapa naongelea "video" na si kunukuliwa katika maandishi.Hivi ni vitu viwili tofauti na vina uzito tofauti?

Tunaomba mwenye hiyo clip aiweke hadharani.

Kama picha ya Makongoro iliwekwa hapa jana, kwanini hiyo clip isipewa nafasi kama ipo?

Mkuu wewe no Gamba ?
 
  • Thanks
Reactions: BAK

njalau

Member
Jan 18, 2014
62
12
Sa we kwa uchafu wa lowassa unahiyaji clip hacha hui anaojua mwalimu we hujui chochote kuhusu lowassa na ufisadi? Acha ubwege mtoa post
 

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
45,172
137,688
Sa we kwa uchafu wa lowassa unahiyaji clip hacha hui anaojua mwalimu we hujui chochote kuhusu lowassa na ufisadi? Acha ubwege mtoa post
Hivi wewe huoni hiyo clip ikipatikani ndio itakuwa pigo takatifu kwa hiyo kambi ya Lowassa?
 

Watu

JF-Expert Member
May 12, 2008
3,232
1,464
Kuwekwa hadharani kivipi.
Mtu yeyote anayetumia pesa nyingi kusaka madaraka hafai ni wa kuogopwa kama ukoma Mwl.Nyerere.hata Lowasa anajua ccm wakifuata miiko ya mwl Nyrere uraisi ataishia kuusikilizia kwenye radio

Kwani bado unaamini lowassa atakuwa Rais wa njii hii?
 

Similar Discussions

2 Reactions
Reply
Top Bottom