Kwanini Chato na Bukoba isiwe mikoa miwili tofauti?

Tabutupu

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
11,291
2,000
Ukiangalia mkoa wa Kagera utagundua ramani yake haijakaa vizuri. Kuna umuhimu wa kugawa kuwe na mikoa miwili. Mkoa wa Chato na mkoa wa Bukoba.

Naleta pendekezo mezani.
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
101,816
2,000
Ni kuongeza gharama nyingine za uendeshaji Mkuu katika haya mazingaombwe ya "kubana matumizi" Mkuu wa mkoa mpya na watendaji wake chungu nzima.

Ingekuwa amri yangu baadhi ya mikoa ingeunganishwa hivyo kupunguza watendaji au kuwa na majimbo matano au sita nchi nzima na hivyo kuondokana na Wakuu wa mikoa chungu nzima ambao wanaongeza tu gharama za uendeshaji Serikalini.

ukiangalia mkoa wa kagera utagundua ramani yake haija kaa vizuri.

Kuna umuhimu wa kugawa kuwe na mikoa miwili. mkoa wa chato na mkoa wa Bukoba.

Naleta pendekezo mezani.
 

Ghazwat

JF-Expert Member
Oct 4, 2015
20,415
2,000
Mpango ni kupunguza gharama wewe unataka gharama ziongezeke inakuwaje hapo
 

lwiva

JF-Expert Member
Apr 17, 2015
4,981
2,000
Tanzania mikoa ipunguzwe iwe 14 tu ni akili sahihi ya maendeleo siyo kuiongeza hiyo Akili ya kipumbavu ya kuongeza mikoa sijui tumeipata wapi
 

Tabutupu

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
11,291
2,000
watu wanajibu swali sivyo.. haaaa. eti Nairobi na Dodoma zigawanywe I we mikoa miwili wakati Dodoma na Nairobi zipo nchi tofauti.. haaaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom