Kwanini CHADEMA wakiwa nje ya nchi hawavai yale magwanda ya kuwindia? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini CHADEMA wakiwa nje ya nchi hawavai yale magwanda ya kuwindia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by J4MAYOKA, May 24, 2012.

  1. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zitto & co kwa nini wakienda nje ya nchi hawavai zile nguo za kwenda kuwindia nguchilo?

    Nilitegemea Zitto safarini USA angevaa yale magwana ya mgambo lakini wapi

    au wanaona aibu kuyavaa nje ya nchi?
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,474
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Is this also an issue to occupy a great thinker's time?
     
  3. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akhi acha tujilie raha

    you never know asubuhi wale jamaa wanaweza ku pull the plug tena for another 24hrs
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,847
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    mbona mwigulu nchemba akiwa nje ya igunga hachukui mke wa mtu?
     
  5. k

    kagame Senior Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nijuze kuhusu Magamba na uvaaji wa sare zao nje ya nchi? Viongozi wa magamba wanasafiri sana nje ya nchi ila sijawahi kumuona yeyote yule akiwa huko huku kavunja na zile nguo zao za laana, weye wawaona cdm tu?
     
  6. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,804
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kwani JK anavaa zile nguo za Kifisadi za kijani???
    Akienda kutumbua VYUKUbugghaibuni???
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    nguo za kijani ni sare za kuibia mali za tanzania..
    gwanda za chadema ni za kukamata mwizi meeen.
    kwa hiyo siku ccm wakitoka nazo nje inabidi makamandas wawafuatilie hukohuko na gwanda.
     
  8. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,516
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    J4 umetamka yanayoufurahisha moyo wako, lakini yanaonyesha wazi uwezo wa kufikiri ulipofikia.
     
  9. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,421
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Kwasababu hamna magamba/nguchiro wa kuwinda huko nje,huko ni msitu safi huu wakwetu ndo unaoharibiwa na magwanda
     
  10. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    JF mjitahidi isikatike maana tunamiss vitu kama hivi. Yaani nimecheka mpaka basi
     
  11. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,524
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Je CCM nao huvaa magamba yao ya kijani wakisafiri nje?
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160


    Swali safiiiiiiii!!
     
  13. a

    annalolo JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani wewe J4 nimeogopa ban tuu. u wezo wako wakufikiri kama ****** ya kuku
     
  14. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    CCM Skafu na magwanda ya kijani sikumwona Kikwete akiyavaa USA
     
  15. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,419
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    jf ni zaidi ya mhijuavyo
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Hoja za kijinga hujibiwa kijinga jinga safi sana mkuu kwa jibu zuri....
     
  17. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Au yana Chawa!?
     
  18. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jk ameenda ughaibuni mara 500 tangu aende magogoni,katika ziara zote hizo hakuna alipovaa mbogamboga,mbona hujahoji?...............pumbaaaaaaaaf kudadadekiiiiiiiiiiiiii
     
  19. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,084
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mbona hata JK havai kijani lake?
     
  20. K

    Kuntakint JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 880
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
     
Loading...