Kwanini CHADEMA na CCM haziwaamini wanawake kwenye nafasi za juu za uongozi kama Mwenyekiti, Makamo, Katibu mkuu na manaibu wake?

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
26,502
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
26,502 2,000
Kama wanawake wameshafikia viwango vya kuwa makamu wa Rais wa JMT na Spika wa bunge iweje kwenye nafasi za juu za uongozi wa chama hatuwaoni?

Nakumbuka ACT wazalendo imewahi kuwa na mwenyekiti ambaye ni mwanamama kadhalika NCCR ilikuwa na makamu mwenyekiti mwanamama. Cuf ina Katibu mkuu mwanamke niwapongeze sana.

CHADEMA na CCM sijajua wanafeli wapi pamoja na ukubwa wa vyama vyao au ndio mfumo dume umetamalaki.

Maendeleo hayana vyama!
 

kiletza

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
400
Points
1,000

kiletza

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2013
400 1,000
Kama wanawake wameshafikia viwango vya kuwa makamu wa Rais wa JMT na Spika wa bunge iweje kwenye nafasi za juu za uongozi wa chama hatuwaoni?

Nakumbuka ACT wazalendo imewahi kuwa na mwenyekiti ambaye ni mwanamama kadhalika NCCR ilikuwa na makamu mwenyekiti mwanamama. Cuf ina Katibu mkuu mwanamke niwapongeze sana.

Chadema na CCM sijajua wanafeli wapi pamoja na ukubwa wa vyama vyao au ndio mfumo dume umetamalaki.

Maendeleo hayana vyama!
CCM unayoishabikia na kiipigia Chapuo kila siku kuna mwanamke gani yupo hizo nafasi za juu kichama?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
33,369
Points
2,000

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined Sep 22, 2008
33,369 2,000
Hatuna wanawake wa kutosha wenye sifa, uwezo na wanaokidhi vigezo.
Na sio huko tuu, hata huku

P
 

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
33,369
Points
2,000

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined Sep 22, 2008
33,369 2,000
Kama waliweza kuingia tatu bora ya wagombea urais wa CCM utasemaje hawana sifa?!
Kiswahili kigumu!
P
 

Mwalimu wa tuisheni

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2019
Messages
718
Points
1,000

Mwalimu wa tuisheni

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2019
718 1,000
Kama wanawake wameshafikia viwango vya kuwa makamu wa Rais wa JMT na Spika wa bunge iweje kwenye nafasi za juu za uongozi wa chama hatuwaoni?

Nakumbuka ACT wazalendo imewahi kuwa na mwenyekiti ambaye ni mwanamama kadhalika NCCR ilikuwa na makamu mwenyekiti mwanamama. Cuf ina Katibu mkuu mwanamke niwapongeze sana.

Chadema na CCM sijajua wanafeli wapi pamoja na ukubwa wa vyama vyao au ndio mfumo dume umetamalaki.

Maendeleo hayana vyama!
Matapeli in operation
 

Pelle mza

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2008
Messages
2,583
Points
2,000

Pelle mza

JF-Expert Member
Joined May 15, 2008
2,583 2,000
Sio kwamba hawana sifa bali wanahofia kudhalilishwa, Wema alinusako pua akaambulia pumbu za Mbowe Mugabe!
Hatuna wanawake wa kutosha wenye sifa, uwezo na wanaokidhi vigezo.
Na sio huko tuu, hata huku

P
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
33,369
Points
2,000

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined Sep 22, 2008
33,369 2,000
Sio kwamba hawana sifa bali wanahofia kudhalilishwa, Wema alinusako pua akaambulia
Sent using Jamii Forums mobile app
Heshima kitu cha bure.
Wema alipojiunga tuu Chadema, sisi waona mbali na wasoma trends tulitoa angalizo

P
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
27,138
Points
2,000

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
27,138 2,000
Kama wanawake wameshafikia viwango vya kuwa makamu wa Rais wa JMT na Spika wa bunge iweje kwenye nafasi za juu za uongozi wa chama hatuwaoni?

Nakumbuka ACT wazalendo imewahi kuwa na mwenyekiti ambaye ni mwanamama kadhalika NCCR ilikuwa na makamu mwenyekiti mwanamama. Cuf ina Katibu mkuu mwanamke niwapongeze sana.

Chadema na CCM sijajua wanafeli wapi pamoja na ukubwa wa vyama vyao au ndio mfumo dume umetamalaki.

Maendeleo hayana vyama!
Tulijifunza kwa eva.
 

mkuu wa kijiji

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2017
Messages
597
Points
1,000

mkuu wa kijiji

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2017
597 1,000
Wanawake wapo wengi na wenye ujuzi wa juu kabisa Nasita kutaja majina hata Jeshi la Polisi Kuna dada yangu kutoka Itaka Mbozi alikuwa Course maalum China anafaa kuwa IGP na viatu vika Fit tofauti na tulie nae si huyo tu wako wengi
 

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
17,582
Points
2,000

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
17,582 2,000
..ila na nyinyi ccm jamaa yenu ana DHARAU sana wanawake.

..mara utamsikia, " ..nampenda sana Januari. Ningekuwa na binti ningempa amuoe.."

..au kauli, "...huyu waziri sura yake nzuri lakini anachapa kazi.."

..kwa kweli CCM inatia aibu kuwa na viongozi wanaodharau wanawake kiasi hiki.
 

Forum statistics

Threads 1,392,181
Members 528,565
Posts 34,100,876
Top