Kwanini CCM wamemuamini Wema Sepetu mpaka kuhutubia kwenye mikutano ya kampeni? | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini CCM wamemuamini Wema Sepetu mpaka kuhutubia kwenye mikutano ya kampeni?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by chinembe, Oct 14, 2015.

  1. c

    chinembe JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2015
    Joined: May 16, 2015
    Messages: 3,898
    Likes Received: 3,370
    Trophy Points: 280
    Nauliza kwanini CCM wamemuamini Wema Sepetu ampigie kampeni Magufuli na hata kumpa rasilimali?

    Kwa wanaouhudhuria,wema huwa anaongea nini?
     
  2. b

    boyayoparuparu JF-Expert Member

    #41
    Oct 14, 2015
    Joined: Jul 30, 2015
    Messages: 344
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm bado wapo usingizini wakifikiri kuwa watanzania ni wajinga ndio maana wanafanya vitu bila kufikiri,mtu ka huyo wema anapewa nafasi kwenye kuomba ridhaa ya wananchi ili uongoze taifa,ni kejeli kubwa sana kwa wapiga kura
     
  3. Diva Beyonce

    Diva Beyonce JF-Expert Member

    #42
    Oct 14, 2015
    Joined: Mar 6, 2014
    Messages: 12,952
    Likes Received: 6,012
    Trophy Points: 280
    Naona mlivofilisika hadi kutumia wasagaji wasio na maadili. Ndo mana kina migiro na wenye heshima zao hawajoin upuuzi.
     

    Attached Files:

  4. j.maturoo

    j.maturoo Member

    #43
    Oct 14, 2015
    Joined: Sep 29, 2015
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana hata sera c pesa tu kijanaaaaa
     
  5. j.maturoo

    j.maturoo Member

    #44
    Oct 14, 2015
    Joined: Sep 29, 2015
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ww unaesema ukawa tunajadili watu utabak hapo. HAKUNA KULALA MPAKA KIELEWEKEEEEE!!!!!!!!!!!
    PEOPLE'S................
     
  6. Bandiwe

    Bandiwe JF-Expert Member

    #45
    Oct 14, 2015
    Joined: Oct 19, 2013
    Messages: 4,524
    Likes Received: 1,270
    Trophy Points: 280
    Na kile kizee chenu kichawi kilicho mkana Mungu ??!
     
  7. b

    bukore Member

    #46
    Oct 14, 2015
    Joined: Jun 5, 2014
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ukawa aibu yao
     
  8. Magwangala

    Magwangala JF-Expert Member

    #47
    Oct 14, 2015
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 1,996
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Aiseh!
     
  9. c

    chicharito cv Member

    #48
    Oct 14, 2015
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Prof Jay utamfananifa na wema?
     
  10. SHIMBA YA BUYENZE

    SHIMBA YA BUYENZE JF-Expert Member

    #49
    Oct 14, 2015
    Joined: Dec 22, 2014
    Messages: 30,797
    Likes Received: 172,780
    Trophy Points: 280
    Umenikumbusha ishu ya Halima Mdee na Esther Bulaya. Maadili kweli kazi!
     
  11. s

    suplex city JF-Expert Member

    #50
    Oct 14, 2015
    Joined: Sep 29, 2015
    Messages: 435
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakubwa watakuwa wanacheza na shilingi.
     
  12. Diva Beyonce

    Diva Beyonce JF-Expert Member

    #51
    Oct 14, 2015
    Joined: Mar 6, 2014
    Messages: 12,952
    Likes Received: 6,012
    Trophy Points: 280
    Hao ni out of topic hapa ni wema na machangu wengine eti mama ongea na mwanao wakati hata kizazi hana
     
  13. kibanga 3

    kibanga 3 JF-Expert Member

    #52
    Oct 14, 2015
    Joined: Jul 6, 2015
    Messages: 1,366
    Likes Received: 726
    Trophy Points: 280
    nasikia amechukua nafasi ya mama mwenye nyumba
     
  14. wa kupuliza

    wa kupuliza JF-Expert Member

    #53
    Oct 15, 2015
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 772
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    maandishi mekundu ya nini uko kwenye siku za hatari?
     
  15. Horace Byatt

    Horace Byatt Senior Member

    #54
    Oct 15, 2015
    Joined: Sep 26, 2015
    Messages: 127
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Social life la Wema ndo linamshusha kimaadili.. lakini kiwango cha elimu cha Wema ni kikubwa kuliko viongozi wengi tu wa juu kwenye CCM. Kwao wanajivunia kuwa na msomi chamani.
     
  16. G'taxi

    G'taxi JF-Expert Member

    #55
    Oct 15, 2015
    Joined: Sep 15, 2013
    Messages: 2,882
    Likes Received: 2,231
    Trophy Points: 280
    Fatilia kwanza KINGWENDU hua anaongea nini
     
  17. n

    ndumbulwe Senior Member

    #56
    Oct 15, 2015
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hujiulizi kwa nini UKAWA wamemuamini Sumaye na kuwa msemaji mkuu kwenye mikutano ya Lowasa hivi huwa anaongea nini na bado anahudumiwa na kodi zetu? Ukizingatia UKAWA wanahubiri mabadiliko sasa hiyo timu ya wazee inataka kutupeleka kwenye ujana?
     
  18. n

    ndumbulwe Senior Member

    #57
    Oct 15, 2015
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na Wolper kachukua nafasi ya nani?
     
  19. n

    ndumbulwe Senior Member

    #58
    Oct 15, 2015
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hao si riziki mlowajaza kwenye UKAWA je wanaishia kubinua midomo tu, hayo ndiyo maadili? Wagombea wengine hata hawajui kuoa ni nini na bado mnaongelea maadili!!!
     
  20. n

    ndumbulwe Senior Member

    #59
    Oct 15, 2015
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora mngebaki na Chadema yenu kuliko huu ukiwa maana mmepotea kabisa, chama kilichokuwa kinamwaga sera leo kimekuwa cha kusengenya nko mnashindwa hata kutumia akili kidogo tu mnaishia kuropoka tu. Hebu jifunze kiswahili kidogo hawa wanahamasisha mama zao siyo watoto wao au unataka kutuaminisha kuwa Wema hana mama? Hebu rudisheni akili zenu zikiendelea kukaa likizo nchi hii itavunja records za kuwa na mataahira wengi duniani
     
  21. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #60
    Oct 15, 2015
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,541
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nimesikiliza maneno ya mzee Mkapa toka uzinduzi wa kampeni pale jangwani, Bukoba mjini na juzi Mtwara nikapima na uzito wa matendo ya Wema Sepetu nimebaini kama ipo tofauti basi ni kwa kuwa mmoja anasema lakini mwingine anatenda
     
Loading...