Kwanini CCM wamemuamini Wema Sepetu mpaka kuhutubia kwenye mikutano ya kampeni? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini CCM wamemuamini Wema Sepetu mpaka kuhutubia kwenye mikutano ya kampeni?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by chinembe, Oct 14, 2015.

  1. c

    chinembe JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2015
    Joined: May 16, 2015
    Messages: 3,898
    Likes Received: 3,370
    Trophy Points: 280
    Nauliza kwanini CCM wamemuamini Wema Sepetu ampigie kampeni Magufuli na hata kumpa rasilimali?

    Kwa wanaouhudhuria,wema huwa anaongea nini?
     
  2. Y

    YONGOMA JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2015
    Joined: Jun 16, 2015
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni pilau la walafi. Punde utasikia yupo kwenye Kitengo cha kula kokoto.
     
  3. SHIMBA YA BUYENZE

    SHIMBA YA BUYENZE JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2015
    Joined: Dec 22, 2014
    Messages: 30,797
    Likes Received: 172,757
    Trophy Points: 280
    Si uende ukasikilize anachoongea? Ni Mtanzania huru na anachofanya ni haki yake ya kikatiba. Sasa tatizo liko wapi? Hata kama anaongea pumba or whatever you think, kama wenyewe wameona inafaa, kuna tatizo? Katika siasa unafanya cho chote unachoona kitakusaidia kushinda hata kama ni kumkaribisha mgombea ambaye huko nyuma ulikuwa unamwandama kwa shutuma za kila aina. Leo eti we unashangaa Wema kuhutubia?!
     
  4. W

    William-123 Senior Member

    #4
    Oct 14, 2015
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utasikia mkuu wa wilaya soon ccm ikishinda.
     
  5. B

    BEHOLD JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2015
    Joined: Nov 17, 2013
    Messages: 2,005
    Likes Received: 2,076
    Trophy Points: 280
    Hujui ni mmoja wa Wajenzi Huru ndani ya System?!!
     
  6. ngarambi

    ngarambi JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2015
    Joined: May 8, 2015
    Messages: 302
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Nilitaraji ungeliuliza mbona atuwaoni wakina aliyekuwa spika wa bunge au m/kiti wa uwt taifa na wengine kadhaa na yule Waziri sheria na katiba wakijoin na mgombea mwenza badala ya hawa comedian/wasanii.
     
  7. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2015
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 22,528
    Likes Received: 3,746
    Trophy Points: 280
    haa haa inawezekana tayar ni nyumba ndogo....
     
  8. anonymous x

    anonymous x JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2015
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,752
    Likes Received: 611
    Trophy Points: 280



    Huna anaongea story zake na Diamond1 tu! Unadhani kuna jengine hapo
     
  9. m

    mshunami JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2015
    Joined: Feb 27, 2013
    Messages: 3,789
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Ndege wanaofanana mabawa huruka pamoja!!
     
  10. cleverbright

    cleverbright JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2015
    Joined: Apr 2, 2015
    Messages: 1,023
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    na wewe kama kipaumbele cha mgombea wenu wa urais ni elimu, elimu na elimu sasa imekuwaje tena ameamua kushirikiana na muuaji namba moja wa elimu ya nchi hii bwana joseph mungai?
     
  11. Umslopagazi

    Umslopagazi JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2015
    Joined: May 16, 2013
    Messages: 1,117
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Na kwa nini ukawa mmewaamini Jacline Wolper hadi akapost picha ya Guinea kutudanganya eti ni Mwanza?
    Kingwendu hadi kagombea.
    Kundambanda.
    Pro J, Hawa kwa nini mmewaamini?
     
  12. mycall

    mycall JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2015
    Joined: Dec 17, 2014
    Messages: 775
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 80
    Tabia na matendo ya hao unao wataja katika jamii unaweza kuwalinganisha na Wema !

    Sawa ni wasanii, lakini wanajiheshimu, wanaweza kuskilizwa na watu. Siyo wema ambaye labda wanaume wakware ndiyo anaweza kuwa shawishi.
     
  13. M

    MENGELENI KWETU JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2015
    Joined: Oct 23, 2013
    Messages: 5,477
    Likes Received: 10,498
    Trophy Points: 280
    Wema ni kioo cha ngono na uasherati hapa nchini. Hana sifa nyingine.
     
  14. Mgirik

    Mgirik JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2015
    Joined: Apr 27, 2013
    Messages: 10,594
    Likes Received: 3,181
    Trophy Points: 280
    kwan kingwendu,prof jay, na wolper wanautofauti gani na wema? Acheni dharau kambakoche
     
  15. lwa kalolo

    lwa kalolo Senior Member

    #15
    Oct 14, 2015
    Joined: Nov 24, 2014
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wema ni ngono tu hamna kitu hapo
     
  16. Umslopagazi

    Umslopagazi JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2015
    Joined: May 16, 2013
    Messages: 1,117
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Huyo Wolper anajiheshimu kitu gani?
     
  17. Zagazaga

    Zagazaga JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2015
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 517
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    Simple answers on serious questions... poor cccmmmm
     
  18. mycall

    mycall JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2015
    Joined: Dec 17, 2014
    Messages: 775
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 80
    Wanatofautiana sana kwamba
    - hawa ni wasanii vioo vya jamii ktk kuburudisha na kuelimisha
    - Huyu ni msanii, anayetumia kipaji chake kuhamasisha uasherati na migogoro ya kimapenzi nk.
     
  19. Root

    Root JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2015
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 24,245
    Likes Received: 10,445
    Trophy Points: 280
    Sababu ni mjinga na anaongoza wajinga wengu
     
  20. Umslopagazi

    Umslopagazi JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2015
    Joined: May 16, 2013
    Messages: 1,117
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Acha majungu wewe dada ulimpa mumeo?
     
Loading...