Kwanini CCM Kinaigawa Mikoa Iliyoendelea na wapinga CCM na kuacha Pwani, Lindi, Moro? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini CCM Kinaigawa Mikoa Iliyoendelea na wapinga CCM na kuacha Pwani, Lindi, Moro?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Dec 9, 2010.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Ukiangalia Mikoa Iliyovunjwa ni ile yenye Uchumi Bora na Upinzani kwa CCM wakati Mkoa Wa Pwani, Lindi na Morogoro ni mikubwa lakini haijaendelea kama Mwanza, Shinyanga, Arusha, Mbeya kiuchumi na hata Rukwa

    Mkoloni alifanya hivyo Divide and Rule your Enemies.
    Kama CCM inataka Maendeleo ya Wananchi ingeigawa Mikoa Ambayo ni Mikubwa lakini ni nyuma Kimaendeleo?

    Ata Ukiangalia Mikoa hiyo haiitaji kuvunjwa ili kuendelea kiuchumi ni inahitaji Viongozi Bora
     
Loading...