Kwanini CCM-Kikwete Hawaelewi Watanzania? Sera Zinawashinda na Uongozi Pia?


N

niweze

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
1,008
Likes
2
Points
0
N

niweze

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
1,008 2 0
Tunaona Hivi Karibuni CCM Wanachagua Spika wa Bunge. Hiki Chama ni Kichekesho Tupu. Katika Wananchi Wote na Hao Wanachama Wao Kila Leo Wanayarudia Majina Yaleyale Style ya Recycle Ideas. Anna Abdalah na Anna Makinda Wao Ndio Wengine Tumewasoma Kwenye Vitabu vya Historia ya Tanzania. Hii ni the Best CCM Can Do for Tanzania? Hao Wanaotajwa Kuongoza Bunge Wanaonekana Sio Effective Kabisa na Tutegemea Nini Bungeni? Thats Why CCM is Not Relevant to Tanzanians. Ukifanyika Uchaguzi Chama Kinatakiwa Kisome Wananchi Wanasema Nini Juu ya Sera Zao na Direction ya Nchi. What Suprise Most of Us, CCM Inataka Kuendelea na Hayo Hayo Makosa Wananchi Hawayataki. Sisi Wananchi Tunaenda Miaka Mingine Mitano Zaidi ya Kubuluzwa Tena. Kitu Kimoja Tunafahamu Kikwete Hatabadilisha Style Yake ya Kusafairi na Tour all Countries Again, This Time Sijui Atatembelea Nchi Zipi. Kingine ni Kwamba Budget Itatoka na Mawaziri Watatumia Hizo Funds Kujengea Majumba na Kusomeshea Watoto Zao Nje ya Nchi. Nchi Haina Transparency ya Aina Yeyote na Vyombo vya Habari Serikali Wanalipwa Kutetea Maovu. Wananchi Tuendelee Kupigania Haki na Kuexpose Haya Maovu kwa Wananchi.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Tunaona Hivi Karibuni CCM Wanachagua Spika wa Bunge. Hiki Chama ni Kichekesho Tupu. Katika Wananchi Wote na Hao Wanachama Wao Kila Leo Wanayarudia Majina Yaleyale Style ya Recycle Ideas. Anna Abdalah na Anna Makinda Wao Ndio Wengine Tumesoma Kwenye Vitabu vya Historia ya Tanzania. Hii ni the Best CCM Can Do for Tanzania? Hao Wanaotajwa Kuongoza Bunge Wanaonekana Sio Effective Kabisa na Tutegemea Ni Nini Bungeni? Thats Why CCM is Not Relevant to Tanzanians. Ukifanyika Uchaguzi Chama Kinatakiwa Kisome Wananchi Wanasema Nini Juu ya Sera Zao na Direction ya Nchi. What Suprise Most of Us, CCM Inataka Kuendelea na Hayo Hayo Makosa Wananchi Hawayataki. Sisi Wananchi Tunaenda Miaka Mingine Mitano Zaidi ya Kubuluzwa Tena. Kitu Kimoja Tunafahamu Kikwete Hatabadilisha Style Yake ya Kusafairi na Tour all Countries Again, This Time Sijui Atatembelea Nchi Zipi. Kingine ni Kwamba Budget Itatoka na Mawaziri Watatumia Hizo Funds Kujengea Majumba na Kusomeshea Watoto Zao Nje ya Nchi. Nchi Haina Transparency ya Aina Yeyote na Vyombo vya Habari Serikali Wanalipwa Kutetea Maovu. Wananchi Tuendelee Kupigania Haki na Kuexpose Haya Maovu kwa Wananchi.
Mkuu, punguza makali ya hasira, this is too pity, tafadhali usiongezee neno hapa , wengine tuna roho nyepesi!
Dawa ya wababu hawa ilikuwa ni kuwatoa tu in the last elections.
Matendo uliyotaja hapo juu yanadhihirisha kwamba akili zao za kufikiri zimefikia ceiling level, na hakuna jipya linaloweza kutegemewa toka CCM tena.
Anna Makinda amekuwa katika baraza la mawaziri na nafasi za juu serikalini tangu late seventies!, kweli wasomi wetu wanakuwa degraded kwa dharau ya ajabu!..
Kwa ufupi , kilichofanyika bungeni jana ni masikitiko na aibu!
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
Arrogance and ignorance. A deadly combination.
 
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
3,765
Likes
2,293
Points
280
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
3,765 2,293 280
tunasubiri wabunge wa ccm wang'amue kuhusu kitendawili cha hawa vikongwe jeuri wenye roho nyeusi zilizonakshiwa rangi ya ufiisadi.
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
waacheni tu wajimalize wenyewe ili ikifika 2015 sisi tunakuwa na kazi ya kuwasukuma tu...
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,222
Likes
883
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,222 883 280
HUyu Makamba yatamkuta ya Marmo we mwache tu, yana mwisho haya!!!
 
B

Baba Ubaya

Senior Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
127
Likes
0
Points
33
B

Baba Ubaya

Senior Member
Joined Jun 24, 2008
127 0 33
Hii miaka 5 tutajionea mengi watafanya watakavyo.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
unajua JK ana akili chakavu sana..yaani hana vision kabisa..hivi anna makinda,anna abdallah kweli ndo machaguo yao?yaani hawa wameshazeeka na kufubaaa.kama huyu Anna makinda yaani kukaa kote serikali bado anayumba tu na ki Diploma chake ambacho kwa sasa ni equivalent na certificate za semina za mama lishe
 
Shomoro

Shomoro

Senior Member
Joined
Aug 22, 2010
Messages
111
Likes
2
Points
35
Shomoro

Shomoro

Senior Member
Joined Aug 22, 2010
111 2 35
unajua JK ana akili chakavu sana..yaani hana vision kabisa..hivi anna makinda,anna abdallah kweli ndo machaguo yao?yaani hawa wameshazeeka na kufubaaa.kama huyu Anna makinda yaani kukaa kote serikali bado anayumba tu na ki Diploma chake ambacho kwa sasa ni equivalent na certificate za semina za mama lishe
Ki Diploma cha nini hicho? Watu bana..!
 

Forum statistics

Threads 1,238,009
Members 475,830
Posts 29,309,427