Tetesi: Kwanini ccm hawataki katiba mpya? Hii tuliyonayo italeta machafuko

Gebreyesus

JF-Expert Member
Jan 31, 2018
7,698
2,000
Nawauliza ccm kwann mnataka tuingie kwenye uchaguzi tukiwa na hii katiba mbovu kuliko kawaida?

Mfano tumeshuhudia ubabe wa matokeo ya wabunge Malaya kuchaguliwa chini ya mwamvuli wa dola hivyo wanapita kibabe

Wakati huohuo mnasema matokeo yasipingwe mahakamani !!!

Hii ni dhambi na haram ya wazi kabisa itakayotuletea machafuko siku moja hata Kenya uvumilivu ulifika mwisho wakachinjana na mwisho wakaheshimiana tafadhali tusifike huku !!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom