kwanini bunge lilipuuza kuunda kamati ya kutathmini kilichotokea Mtwara?

Changamoto2015

JF-Expert Member
Oct 1, 2012
774
500
Wanajeshi pamoja na polisi walifanya mambo ya kinyama sana mtwara kipindi kile wananchi wanapiga kusafirisha gesi. Lakini haikuundwa kamati maalumu kubanisha madhaifu ya watendaji wetu wa serikali yaliyopelekea hali ile.
Waziri wa nishati na madini alipashwa aachie ngazi mapema kama alivyonya Mh. Kagasheki. Na hii ni kutokana na kauli zake pamoja na kutowapa elimu ya kutosha wananchi wa Mtwara kabla ya kuleta wawekezaji.
 

Gefu

JF-Expert Member
Nov 30, 2010
6,943
1,500
...mabomu ya arusha na uhalifu wa mtwara hauna maslahi kwa majangiri na mafisadi...
 

Gefu

JF-Expert Member
Nov 30, 2010
6,943
1,500
...mabomu ya arusha na uhalifu wa mtwara hauna maslahi kwa majangiri na mafisadi...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom