Kwanini asilimia kubwa zaidi ya watu wapo hivi?

Muuza simu used

JF-Expert Member
Aug 23, 2017
3,976
2,000
Hivi kwanini mtu ukimpa uhuru wa kutosha huwa anazingua either kazini, kwenye mahusiano ama popote ukimpa mtu uhuru kwa asilimia kamwe hawezi kukuacha salama!

Kwa upande wangu nimeamua niwe kauzu hadi siku yangu ya mwisho yaani kazi kazi ukizingua nakuzingua
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
58,455
2,000
Wafunge kengele kila wanapoenda ujue...kama wale ng'ombe au mbuzi wa vijijini wenye kengele shingoni
 

manndungu

JF-Expert Member
Jul 9, 2020
280
250
Hivi kwanini mtu ukimpa uhuru wa kutosha huwa anazingua either kazini, kwenye mahusiano ama popote ukimpa mtu uhuru kwa asilimia kamwe hawezi kukuacha salama!

Kwa upande wangu nimeamua niwe kauzu hadi siku yangu ya mwisho yaani kazi kazi ukizingua nakuzingua
Pia nawewe ni mtu, ndio yaleyale ya kusema binadamu wabaya wakati nawewe ni binadamu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom