Kwanini asilimia kubwa ya wanaochangia BBC Swahili ni Watanzania na wanakua busy sana kuchangia?

Smiling killer

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2018
Messages
1,028
Points
2,000

Smiling killer

JF-Expert Member
Joined May 1, 2018
1,028 2,000
Hivi kwa nini wachangiaji wa hoja mbalimbali katika idhaa za kiswahili za wazungu kama vile bbc,dw n.k asilimia karibu mia ni watanzania na wanakua busy sana kuchangia kuhusu mambo ya nchi za watu na hata kama kuna habari kubwa kuhusu tanzania inayohitaji uchangiaji wa hoja wenyewe watakazania kuchangia kuhusu congo,sudan uingereza n.k
 

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
13,989
Points
2,000

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
13,989 2,000
Hizo ni redio za mabeberu zipo kwaajili ya kutekeleza malengo yao kwenye ukanda wa maziwa makuu
Na malengo yao ni kukupa mikopo ya kujengea stiglazi goji, reli, barabara pamoja na kukuletea maji kijijini kwenu bila kusahau kukuletea msaada wa kondom uliyotumia jana na kimada wako.
 

Shoctopus

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
2,391
Points
2,000

Shoctopus

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
2,391 2,000
Hivi kwa nini wachangiaji wa hoja mbalimbali katika idhaa za kiswahili za wazungu kama vile bbc,dw n.k asilimia karibu mia ni watanzania na wanakua busy sana kuchangia kuhusu mambo ya nchi za watu na hata kama kuna habari kubwa kuhusu tanzania inayohitaji uchangiaji wa hoja wenyewe watakazania kuchangia kuhusu congo,sudan uingereza n.k
Nyani haonagi ku..ule

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Zabron Hamis

Verified Member
Joined
Dec 19, 2016
Messages
1,539
Points
2,000

Zabron Hamis

Verified Member
Joined Dec 19, 2016
1,539 2,000
Hivi kwa nini wachangiaji wa hoja mbalimbali katika idhaa za kiswahili za wazungu kama vile bbc,dw n.k asilimia karibu mia ni watanzania na wanakua busy sana kuchangia kuhusu mambo ya nchi za watu na hata kama kuna habari kubwa kuhusu tanzania inayohitaji uchangiaji wa hoja wenyewe watakazania kuchangia kuhusu congo,sudan uingereza n.k
Wewe utakuwa unasikiliza bbc swahili. Jaribu kusikiliza idhaa ya kiingereza ama kifaransa ndio utajua watanzania wanatumia nusu saa tu kuchangia.
 

Smiling killer

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2018
Messages
1,028
Points
2,000

Smiling killer

JF-Expert Member
Joined May 1, 2018
1,028 2,000
Wanaongea ila sio kama TZ, mara nyingi tv zao zinatangaza kwa Kiingereza kuliko Kiswahili, Bunge la Kenya linaendeshwa kwa Kiingereza, shughuli za kitaifa kama uhuru, kuapisha Rais zinaendeshwa kwa Kiingereza
Kiswahili ni lugha kuu east Africa and central hata Kenya licha ya kutumia kiingereza kwa shughuli hiyo lakini kiswahili ndo lugha inayoongewa zaidi Kenya!.kwani studio za BBC Swahili zipo wapi!?
 

Forum statistics

Threads 1,390,783
Members 528,265
Posts 34,061,793
Top