Kwanini Asilimia kubwa wanawake ninaowapata usiku ni malaya

Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
21,936
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
21,936 2,000
Mkuu shughuli zangu huwa namaliza usiku, na muda ninarudi kwangu nakutatananao njian
Sawa mkuu, ingawa minafah kwamba wanawake wapo popote na wakati wowote. Lakini pia niliwahi sikia wazee wakisema kwamba, kupanga ni kuchagiwa
 
C

CUBICBOY

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
266
Points
250
C

CUBICBOY

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
266 250
Natoa tu mfano...
Mwanamke ni mzuri sana na anavutia, hana kazi, anamiliki simu ya gharama, anapenda maisha flani matamu matamu....

Kama hao uluokutana nao ni tyoe niluzozitaja hapo, kwa nini asiwe mtu wa mizinga ..?
Mkuu kumgundua mwanamke mara ya kwanza ni kazi sana, ukimuona kwa siku ya kwanza unaweza kusema katoka kwenye shughuli zake kumbe hakuna lolote wadangaji tu, saiz ninaokutana nao usiku sitaki hata kuwasalimia
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
4,653
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
4,653 2,000
Wakuu habari zenu, wakuu sijui ni
Mkosi au namna gani yaani asilimia kubwa ya wanawake ninaokutana nao ni malaya, na wanawake wa mizinga sana, hivi inawezekana nini mimi peke yangu mwenye hii kazia au na wengine mnakutana nayo
usiku wanatoka wanyama wezi wezi kwenda kula kama fisi, popo nk
 
Mwadunda

Mwadunda

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
1,332
Points
1,500
Mwadunda

Mwadunda

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2013
1,332 1,500
Kimsingi mwanamke mwenye maadili usiku kumkuta ngumu sana hasa kuanzia saa moja na nusu.
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
4,653
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
4,653 2,000
Wakuu habari zenu, wakuu sijui ni
Mkosi au namna gani yaani asilimia kubwa ya wanawake ninaokutana nao ni malaya, na wanawake wa mizinga sana, hivi inawezekana nini mimi peke yangu mwenye hii kazia au na wengine mnakutana nayo
sasa pori la fisi unawinda swala ?? jiangalie broo
 
City owl

City owl

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
1,682
Points
2,000
City owl

City owl

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
1,682 2,000
A club is not the perfect place to find a lover so to the bar is where I go - Ed Sheeran.

Kwa Bongo a bar is where hoes are so at the church is where you should try your luck! (Utakutana na desparates though)
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
41,357
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
41,357 2,000
ni kwasababu usiku ni muda wa kuliamsha dude.
 
C

CUBICBOY

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
266
Points
250
C

CUBICBOY

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
266 250
ni kwasababu usiku ni muda wa kuliamsha dude.
Mchana ekaeka nyingi wanawake wanakuwa bize sana na pilika pilika kwa hiyo kwa muda huo naambulia vibuti sana ndo maana nikaamua kuwafata usiku au jioni wanakuwa wametulia toka nimeanza kuwafata mchana sijawahi ambulia hata mmoja lakini usiku au jioni wengi tu ila ndo hivyo wanakuwa malaya sana
 
flulanga

flulanga

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
3,044
Points
2,000
flulanga

flulanga

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2016
3,044 2,000
Mwanamke= malaya
Mwanaume= muhuni
Wote mmekutana uwanjani alafu unashangaa.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
16,109
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
16,109 2,000
Wakuu habari zenu, wakuu sijui ni
Mkosi au namna gani yaani asilimia kubwa ya wanawake ninaokutana nao ni malaya, na wanawake wa mizinga sana, hivi inawezekana nini mimi peke yangu mwenye hii kazia au na wengine mnakutana nayo
Mwanamke yeyote anayejiheshimu giza likianza yupo kwake.Wanajiuza ndiyo utakutana nao bar barabarani
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
16,109
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
16,109 2,000
Wakuu habari zenu, wakuu sijui ni
Mkosi au namna gani yaani asilimia kubwa ya wanawake ninaokutana nao ni malaya, na wanawake wa mizinga sana, hivi inawezekana nini mimi peke yangu mwenye hii kazia au na wengine mnakutana nayo
Mwanamke yeyote anayejiheshimu giza likianza yupo kwake.Wanajiuza ndiyo utakutana nao bar barabarani
 

Forum statistics

Threads 1,325,442
Members 509,127
Posts 32,192,662
Top