Kwanini Asilimia kubwa wanawake ninaowapata usiku ni malaya

C

CUBICBOY

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
260
Points
250
C

CUBICBOY

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
260 250
Wakuu habari zenu, wakuu sijui ni
Mkosi au namna gani yaani asilimia kubwa ya wanawake ninaokutana nao ni malaya, na wanawake wa mizinga sana, hivi inawezekana nini mimi peke yangu mwenye hii kazia au na wengine mnakutana nayo
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
21,934
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
21,934 2,000
Wakuu habari zenu, wakuu sijui ni
Mkosi au namna gani yaani asilimia kubwa ya wanawake ninaokutana nao ni malaya, na wanawake wa mizinga sana, hivi inawezekana nini mimi peke yangu mwenye hii kazia au na wengine mnakutana nayo
Mkuu, haiwezekani hata siku moja kama wewe pia sio mzinzi ukatafute wanawake usiku. Hivyo minadhani wewe na wao nikama ndege wafananao ndiomaana mnaruka kwa pamoja (usiku)
 
FirstClass

FirstClass

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2016
Messages
506
Points
500
FirstClass

FirstClass

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2016
506 500
Yan hata mie hii hali inantokeaga sanaa.. Hasa nikiwa mitaa ya sinza, ambiance. Wanawake hunifata wenyew na kunitamkia wazi kuwa wananipenda. Lakn mwsho huniomba pesaa zang tu.. Sas sielewag aise
 
C

CUBICBOY

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
260
Points
250
C

CUBICBOY

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
260 250
Yan hata mie hii hali inantokeaga sanaa.. Hasa nikiwa mitaa ya sinza, ambiance. Wanawake hunifata wenyew na kunitamkia wazi kuwa wananipenda. Lakn mwsho huniomba pesaa zang tu.. Sas sielewag aise
Mi nataka niache sasa kuwafata usiku maana hawavumiliki tabia zao za mizinga, unachukua namba kama leo kesho wanaanza kuomba pesa
 
C

CUBICBOY

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
260
Points
250
C

CUBICBOY

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
260 250
Mizinga siku hizi ni kila demu labda hilo suala la umalaya
Sio mizinga tu mkuu, mara nyingi hawa ninaokutana wanakuwa malaya, hawasomeki, walevi kupindukia na ukiwaona siku ya kwanza unaweza kusema umepata Demu descent kumbe malaya lililokubuu
 
C

CUBICBOY

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
260
Points
250
C

CUBICBOY

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
260 250
Mkuu, haiwezekani hata siku moja kama wewe pia sio mzinzi ukatafute wanawake usiku. Hivyo minadhani wewe na wao nikama ndege wafananao ndiomaana mnaruka kwa pamoja (usiku)
Mkuu shughuli zangu huwa namaliza usiku, na muda ninarudi kwangu nakutatananao njian
 
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2018
Messages
1,215
Points
2,000
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2018
1,215 2,000
Natoa tu mfano...
Mwanamke ni mzuri sana na anavutia, hana kazi, anamiliki simu ya gharama, anapenda maisha flani matamu matamu....

Kama hao uluokutana nao ni tyoe niluzozitaja hapo, kwa nini asiwe mtu wa mizinga ..?
 

Forum statistics

Threads 1,324,982
Members 508,911
Posts 32,179,484
Top