Kwanini akina Mama watoto wao wa Kike wakivunja tu Ungo hukwepa jukumu la kuwafunza na kuwasukumia mzigo shangazi?

All - Rounder

JF-Expert Member
Apr 2, 2015
2,701
2,000
Japo siyo wote ila wengi wao hupenda sana kuwaachia hasa hasa Mashangazi au Mabibi kazi ya kuwapa Elimu ya ukujuaji Watoto wao wa Kike.
 

mbalizi1

JF-Expert Member
Dec 16, 2015
15,122
2,000
Kwa mila zetu waafrika ni aibu kwa mama kukaa na mwanaye kumwelezea kuhusu mabadiliko ya ukuaji wa mwili na maumbile yake badala yake kazi hiyo huifanya shangazi au bibi
 

Arien

JF-Expert Member
Aug 29, 2017
11,032
2,000
Duh! Sijawahilisikia hili kwa zama hizi.

Ila labda wanataka epuka lawama madogo wakitoa boko!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom