Kwanini 75% ya nyumba za wabongo, ukitaka kwenda uani au nyuma ya nyumba sharti upitie jikoni? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini 75% ya nyumba za wabongo, ukitaka kwenda uani au nyuma ya nyumba sharti upitie jikoni?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by akohi, Aug 13, 2012.

  1. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 757
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 60
    Jamani nakereka sana na hiyo hari maana naona ni jinsi gani wabongo tunavyo copy na ku paste.
    Au utakuta kila mjengo una kavaranda pale mbele ya nyumba halafu nyumba haina hata hewa, yaan mmh!!!.
    Huwa najiuliza hii design tume I copy wapi? Yaan km sote tuko hivyo basi sishangai mambo yayoendelea dodomA na hapo ikulu.

    Mbaya zaidi utakuta eti kajenga vyumba vitatu vya kulala lakin lazima kimoja hakina madirisha mawili au unakuta sebureni hapaKaliki maana joto la kufa mtu. Jamani...kweli...wabongo hatuna uwezo wa. Ku design mijengo yetu ya akina hoe hae yenye hewa na mwanga wa kutosha? Mi sitaki kuamini. Yaani tunashindwa hata ku position mjeNgo kwa kuangalia halia ya hewa na jua linazamia wapi ili kusudi muda wote nyumba inakua kivulini (poleni kwa wasio na miti ila pia pandeni miti...)

    Aisee yaani kwangu mimi hili ni liu gonjwa BAYA sana na ndo maana naomba Dr utushauri....!!!
     
  2. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ni kweli ni copy na kupaste.bora tuanze kuchora kwa mguu tu
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umeushirikisha ubongo kuandika?
    maana mada yako imeparanganyika, kama ma^us! ya mswahili..
    na kama ni ubongo umetumia haupo kichwani...utakua ubongo wa kwenye MASABURI...
    umetumia njia gani kujua kuwa ni asilimia 75 ya nyumba za wabongo ziko namna iyo?
    acha kutiririka vitu ovyo ovyo.
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Yamekuwa hayo???? Lol!
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,187
    Likes Received: 4,200
    Trophy Points: 280
    tuwekee picha za mifano mkuu.
     
  6. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,320
    Likes Received: 3,721
    Trophy Points: 280
    Kwa hii mada ngoja niongeze vitumbua, then muulize cacico na bibi yangu Mamndenyi wanakunywa chai na kitafunwa gani najua Madame B amefunga.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    uji wa kungu na visheti mkuu Ipycalypse! lol nitashukuru!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,320
    Likes Received: 3,721
    Trophy Points: 280
    Heh! KUNGU si ndo ile inayofanya macho yawe ya ajabuajabu? Dah tuendelee na mada tusije tukawa wachakachuaji.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hahahahaaaaaaaa nh zaid ya kichekesho
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    aweke picha ya nyumba yake kama mfano tuige na siye
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Umemkenyesha vibaya kweli haaaaah.
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    umeenda kwa mtogole, sasa unafananisha kila nyumba.....njoo Yaeda uone nyumba....hub oil seal....mxuuuu....
     
  13. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,320
    Likes Received: 3,721
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red umenigusa.:A S-coffee:
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    unaishi huko......?
     
  15. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,320
    Likes Received: 3,721
    Trophy Points: 280
    Ha aha aha hapana mkuu me niko Baruti nilitaka kuwasemea wengine ili kuwapunguza povu
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    basi leo jioni mie mgeni wako, naja kula daku.....
     
  17. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,320
    Likes Received: 3,721
    Trophy Points: 280
    ha aha aha karibu sana ukishuka njoo mpaka mtaa wa 770
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    naendesha evoque ya maroon....nielekeze njia......
     
  19. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,320
    Likes Received: 3,721
    Trophy Points: 280
    Kama unaenda njia ya mbezi kabla hujafika kituo cha baruti nyuma kidogo utaona mkono wwa kushoto utaona msikiti kunja kona hapohapo fata hiyo road mbele kidogo utaona Mugabe's Pub 770 ukifika hapo ni PM home si mbali na hapo.
     
  20. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,320
    Likes Received: 3,721
    Trophy Points: 280
    Kama unaenda njia ya mbezi kabla hujafika kituo cha baruti nyuma kidogo utaona mkono wwa kushoto utaona msikiti kunja kona hapohapo fata hiyo road mbele kidogo utaona Mugabe's Pub 770 ukifika hapo ni PM home si mbali na hapo.
     
Loading...