kwani wewe mwizi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwani wewe mwizi?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by SaidSabke, Nov 8, 2008.

  1. SaidSabke

    SaidSabke JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2008
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 1,742
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Rafiki yangu alimtuma mtoto wake apige simu kwa shangazi yake.Baada ya mtoo huyo kupiga simu ilipokelewa na housegirl.akauliza shangazi yupo.hause girl alijibu hakuna mtu yeyote hapa nyumbani wpte wametoka.ndipo mtoto akuliza tena kwani wewe ni mwizi au ngendere
     
  2. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,889
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Huyo ni ngedere labda
     
Loading...