Kwani Ufaulu Kidato cha nne ni lazima ili Kusomea Ufundi?

Mlenge

Verified Member
Oct 31, 2006
2,137
2,000
Kwani Ufaulu Kidato cha Nne ni Lazima ili Kusomea Ufundi?

Kwa mfano, kijana anataka kusoma mafunzo ya ufundi (VTC/VETA/NTA Level IV): Kwa nini baadhi wanaweka masharti ya kwamba alete cheti cha ufaulu kidato cha nne?

Nielimisheni tafadhali.
 

Mlenge

Verified Member
Oct 31, 2006
2,137
2,000
Nadhani kidato cha NNE ni msingi mzuri ukilinganisha na darasa la 7
Lakini kama sitaki elimu ya vidato, nataka ya ufundi? Wao wanaotaka elimu ya vidato watajisikiaje watakapoambiwa hakuna kusoma sekondari mpaka uwe umehitimu VETA?
 

Mwifwa

JF-Expert Member
Apr 3, 2017
38,096
2,000
Lakini kama sitaki elimu ya vidato, nataka ya ufundi? Wao wanaotaka elimu ya vidato watajisikiaje watakapoambiwa hakuna kusoma sekondari mpaka uwe umehitimu VETA?

Hilo halipo na sijawahi kulisikia, ndio maana hawaulizi.

Lingekuwepo ingekuwa habari nyingine
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom