Kwani lazima mamiss wetu kuolewa na wazungu???? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani lazima mamiss wetu kuolewa na wazungu????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by stroke, Apr 24, 2012.

  1. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 11,461
    Likes Received: 4,602
    Trophy Points: 280
    Imekuwa kama ka tabia flani hivi...maana hawa dada zetu wakisha shinda u miss..kinachofatia ni kuolewa na wazungu..is it a social ladder?? kwani ukiolewa na kijana safi wa kitanzania kuna tatizo gani..ndio utakuwa maskini?? au jamii haitakupa nafasi?? Inanikera na inaniboa..
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    wenyewe wanadai vidume vya TZ mnawaogopa bwana, ndo maana wanawatafuta wasioogopa!
     
  3. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ile ni business, so ukishamaliza mali inakuwa sokoni ila value yake inakuwa kubwa kidogo na competition inakuwepo. Kubwa zaidi ni kuwa ukiwa na mzungu ni rahisi kucheat na wabongo ila ukiwa na mbongo na wewe ulikuwa miss mtakuwa mnashinda magazetini kufumaniana.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,213
    Trophy Points: 280
    Uturn inawaaribu,si unaona mivogue ile au hauoni mijaguar ile ile wanawaringishia chezeya muke ya mudhungu?
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,249
    Likes Received: 14,489
    Trophy Points: 280
    wakiwezeshwa wanawezaaaaaa
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    kumbe ni kweli tunawaogopa kwa kauli zako mkuu!
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Miss kuolewa na mzungu ni swaga
    Ni kama rapper na mibling ya cheni na mipete ya silver.
     
  8. P

    Paul S.S Verified User

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,906
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Au ndio maana Wema haolewi maana kakomaa na wabongo tu
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    Kijana safi ndio yukoje_by the way...huo wembamba wao wengi hatuwafagilii.
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    ahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    \

    Yeah_wawezeshwe msosi ili angalau wanenepe..then tutawaoa mkuu.
     
  12. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 10,128
    Likes Received: 1,514
    Trophy Points: 280
    Na mimi naunga mkono hoja. Nilikuwa naangalia baadhi ya ma miss kwa kweli wako too skinny; yani ukicheki mguu au tupaja kwa wabongo ngumu kupata soko. sasa shepu za kiivyo soko lake ni wadhungu.

     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Sababu kubwa ni kwamba,hawatuvutii!me na akili zangu nitoke na mtu kama happyness magese kweli,nimekosa nin?
     
  14. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280


    Yeah_kweli umenena mkuu.
     
  15. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nyalandu ni mzungu kumbe!
     
  16. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,584
    Likes Received: 5,803
    Trophy Points: 280
    Wabongo kwa kufuatiliana tu. Live your life.

    Mie sijawa impressed mpaka siku miss atakapoolewa na alien from Andromeda Galaxy ndiyo naweza kuona ajabu.
     
  17. Bwa'Nchuchu

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,178
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Ndoa zao wao kukerwa ukerwe wewe? Huna ya kutosha yanayokukera maishani mwako hadi ukereke na ya wengine?

    Zeeka na mambo yako ndugu....kuzeeka na ya wengine haihusiki hata kidogo.
     
  18. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,691
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni ulimbukeni tu hawana lolote
     
  19. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,765
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa kama mie najipendea Ile minyama inayokatika kwenye taarabs
     
  20. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,765
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Wembamba hawana joto
     
Loading...