Kwani alama ya NYOTA NA MWEZI zinatumika kwenye sigara? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani alama ya NYOTA NA MWEZI zinatumika kwenye sigara?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Kiranja Mkuu, Apr 6, 2012.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hizi ni alama za nyota na mwezi niu alama za kidini.
    Lakini cha AJABU na cha KUSIKITISHA Waislamu wenzangu wako kimya kwa hili, wanafurahia Uislamu unapotumiwa kwenye biashara za sheitwani.
    Je nifanyeje ili niweze kuishtaki kampuni ya sigara iache kutumia alama hizo?
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mods naomba topic isomeke

    [h=2]KWANINI alama ya NYOTA NA MWEZI zinatumika kwenye sigara?[/h]
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,477
    Likes Received: 9,878
    Trophy Points: 280
    Inabidi tuandamane
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,616
    Likes Received: 2,855
    Trophy Points: 280
    Mna PATENT RIGHT ya hizo alama?
     
  5. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,915
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,608
    Likes Received: 3,724
    Trophy Points: 280
    ....................................tangu LINI???
     
  7. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwezi na nyota ni za wote, achhenu wehu
     
  8. n

    ngozimbili JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 692
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    Pole sana ndugu yangu muislam lakini nikusaidie NYOTA NA MWEZI SIO NA HAZIJAWAHI KUWA ALAMA ZA UISLAM BALI NI ALAMA ZA KIPAGANI(FREEMASONS UKIPENDA).ingelikuwa nyota na mwezi ni alama ya uislam basi u.s.a,eu,israel.n.k. Zingekuwa nchi za kiislam.
     
Loading...