Kwamwe usithubutu kulalamika kwa nini huolewi!huenda siku za nyuma ulishaolewa!


wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
9,267
Likes
7,276
Points
280
Age
49
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
9,267 7,276 280
Raisi wetu ana kazi sana kuitengeneza hii inchi,wapumbavu kama hawa peleka milembe
Sista usikate tamaa maombi yako bado yatajibiwa
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,594
Likes
7,384
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,594 7,384 280
Kuna mijinga humu inatokwa povu kama nini au mmeguswa na uzi wa jamaa mmekoswa wa kuwaoa? Kwa kuwa huko nyuma mliwahi kuolewa
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,123
Likes
2,246
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,123 2,246 280
duh y kwel hay? nasisi ambao tumeoa san miaka iyo wake weng jeee?
 

Forum statistics

Threads 1,272,340
Members 489,924
Posts 30,448,124