Kwamba watoto wa Viongozi wanastahili Shule nzuri!

Kinyerezi

JF-Expert Member
Jan 28, 2009
475
250
KAULI TATA.jpg

Kauli yake kweli au Magazeti mmemlisha maneno? Kwamba watoto wa Viongozi wanastahili Shule nzuri!
 

JUAN MANUEL

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
2,595
2,000
View attachment 646341
Kauli yake kweli au Magazeti mmemlisha maneno? Kwamba watoto wa Viongozi wanastahili Shule nzuri!
Jambo la kawaida kabisa,hivi unategemea ukutane na mtoto wa kikwete hapo jamhuri secondary?,huyo ni member wa first family,ulinzi kwake ni muhimu,
Hata wewe ukiwa,mkurugenzi,lazima utatafuta shule yenye hadhi kidogo,na level yako,huwezi kuleta wanao huku ambapo Mimi driver tu wa halmashauri napereka wa kwangu,
Hatuko sawa duniani,
 

Gothad

Member
Mar 2, 2017
51
125
Jambo la kawaida kabisa,hivi unategemea ukutane na mtoto wa kikwete hapo jamhuri secondary?,huyo ni member wa first family,ulinzi kwake ni muhimu,
Hata wewe ukiwa,mkurugenzi,lazima utatafuta shule yenye hadhi kidogo,na level yako,huwezi kuleta wanao huku ambapo Mimi driver tu wa halmashauri napereka wa kwangu,
Hatuko sawa duniani,
Haswaaaaaaaa!!!!!
 

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
May 24, 2015
2,540
2,000
Ukiwa na akiwa na akili timamu wala huwezi ukashangaa kwani haingii akilini mtoto wa kiongozi waziri kusoma shule ya kata tena aende kwa mguu au baiki cheki tu wanakotibiwa hata wakiumwa na ng'e utajua alichomaanisha
 

leroy

JF-Expert Member
Dec 8, 2010
1,231
2,000
Watoto wa wapigiwa kura lazima wasome shule nzuri ili nao tuwapigie kura. Watoto wetu wapiga kura wataendelea kusoma St Kayumba.

Watoto wetu wapiga kura wataendelea kusoma St Kayumba ili waendelee kuwa wapiga kura ;):)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom