Kwakuwa upinzani hauwezi kuchukua nchi, Kassim Majaliwa anafaa sana kuwa rais wa Tanzania 2025

Econometrician

JF-Expert Member
Oct 25, 2013
12,232
2,000
Yani hapo ni saw a na kusema Kikwete aendelee kuongoza Nchi.Majaliwa in ndugu yake Salma Kikwete amefika hapo kwa kuwa Kikwete alitaka awe hapo.
 

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Apr 10, 2011
6,900
2,000
Huyu huyu aliyesema Rais yuko vizuri anaendelea kuchapa kazi, halafu juzi akawaambia wawekezaji waje kwa wingi umeme upo wa kutosha

CCM wawe makini nae, wakimpa ticket anaweza anza kupiga kampeni za upinzani
 

nasrimgambo

JF-Expert Member
Jan 10, 2017
1,073
2,000
Umuhimu wa kitu kizuri huonekana baada ya kutoweka.

Jiwe walilolikataa waashi lilikuwa jiwe kuu la pembeni.

Hakuna nabii anaekubalika kwao.

Mimi ni mmoja wa mtu aliemkosoa sana Magufuli, baada ya kufa nimegundua ukweli wa misemo hiyo hapo juu.

Rais Samia alianza kwa kuwapa tumaini Watanzania waliokuwa wamechoka na utawala wa Magufuli. Wengi tulijihisi hatuna uhuru wa kuongea na wa kisiasa. Tuliamini zaidi watu wa kwenye mtandao ambao wamegeuka na kuwa wanafiki.

Katika fuatilia yangu nimegundua Majaliwa ana uthubutu sana kuliko hata mama mwenyewe. Huyu mzee anajaribu kufuata kwa karibu nyayo za JPM lakini kwa sababu yeye siyo rais.

Tukiwa watz kwanini 2025 tusimpendekeze ili CCM impe kijiti?
Msitake kumtilia nuksi mzee wa watu akang'olewa kwenye kiti cha u waziri mkuu,
 

shaver

Senior Member
Sep 21, 2021
147
500
Hata wao ndio wamepanga hivyo. Hayo maneno ya Samia kutaka kuendelea ni ya kuwapoteza watu wasione kinachokuja.

Ila huyo mtu hatufai kabisa, yupo ki maslai zaidi... Alafu muongo muongo sana.

Nafasi ya urais sio ya kufanyia majaribio. Vinginevyo tutaendelea kujuta miaka yote.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom