Kwako Magreth Samwel Sita


Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Kwako Magreth Sita

Mimi sina kipaji cha kuandika mengi, ila nina ujumbe mfupi tu naomba umfikishie mheshimiwa spika wa bunge la muungano, Samweli Sita, ninafahamu huwa anakusikiliza kuliko mtu yeyote. Maana bila wewe kumkumbatia na kumkanya asingeweza kuwa hapo alipo. Kumbuka yale maisha ya kule Tabora ukifundisha kabla hujaingia kwenye siasa. Ujumbe wangu nakuomba mama mwambie Sita afuate sheria za Bunge awe mkali na mwenye akili, atumie elimu yake ya sheria kuwaita wale wote wanaikandia kamati ya bunge iliyoongozwa na Mh Mwakyembe, nitawaja wachache Mbunge wa Monduli yule mwenye hisa Richmondi (Lowassa), Karamagi, Ole Naiko, Yona waje bungeni wahojiwe kwanini wanadhalilisha na kulidhalau bunge? na watanzania kwa jumla....Mwambie kabisa mzee Sita sasa tunataka kuona zile speed na standard asijaribu kukimbia vita avipigane tupo nyuma yake na mama upo! Asizushe safari ya marekani wakati tunamhitaji, mkumbushe kama angeenda na mjadala wa Richmondi ukasitishwa Lowassa angeendelea kuwepo kama PM aibu fisadi huyo. Pamoja tunajua ni shabiki wa CCM aweke utaifa mbele na Mungu atamtangulia....

Mwisho mama Magreth karibu jimboni wakati wowote usitutupe, tunakukubali, tunakuandali asali na maboga najua huwa bado unapenda,

Wasalaam

MwanaMtama
 
Jolie Jolie

Jolie Jolie

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
7,494
Likes
13,588
Points
280
Jolie Jolie

Jolie Jolie

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2017
7,494 13,588 280
Mmmmh
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,296
Likes
30,035
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,296 30,035 280
Zilipendwa
 
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,515
Likes
151
Points
160
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,515 151 160
Masanilo yuko wapi?
 
linguistics

linguistics

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,732
Likes
2,688
Points
280
linguistics

linguistics

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,732 2,688 280
Duuuh!!! 10 years ago...
 
P

Political Engineer2

Senior Member
Joined
Feb 23, 2018
Messages
118
Likes
73
Points
45
P

Political Engineer2

Senior Member
Joined Feb 23, 2018
118 73 45
Aliyeandika Uzi huu kwa sasa ni mnazi na shabiki namba moja wa aliyemuita fisadi Edward ngoyai Lowasa
 

Forum statistics

Threads 1,238,882
Members 476,223
Posts 29,335,359