Kwako Lara1 na Zinduna:Pendekezo laTalkshow ya wiki ijayo


SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,278
Points
2,000
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,278 2,000
Hamjambo wana mmu wote? Bila shaka wanammu mnazifurahia talkshow za hapa MMU kama mimi. Mnakumbuka jinsi interview ya The Boss iliivyokuwa moto, pia ya prosoner xyz.
LARA1, naomba wiki ijayo tarehe 21.12. Kongosho aingie studio. Maswali yatokane kwenye theme hii: Kwa nini wanajf wamekupachika u-shemale'

Kama kuna mwingine kaandaliwa kwa siku hiyo, basi kongosho asogezwe mpaka tarehe28.12. Nina hamu sana kumsikia Kongosho akitiririka!
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Points
1,225
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 1,225
Unapendekeza nini mpendwa??
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
hamuelewi nini jamani, mtu mzima haulizwi sana kajipendekeza mwenyewe msimfanya ajute jamani,host lara um epunguziwa kazi huku ya kuselekt kashajitokeza
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,777
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,777 2,000
Teh teh....sasa bila ndo nini...nisije kuwa uwez wangu wa kuelewa unaporomoka...
na we bana una maswali mengi ah!
mwenzako kapendekeza bila!we unauliza bil ndo nini!mi nachoka ujue!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,927
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,927 2,000
Kongosho nakuita kwa jina la MMU na host wa maintavyu kubwa la maadui lara 1....
 
Last edited by a moderator:
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Points
2,000
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 2,000
Naunga mkono hoja, ingawa topic inaweza badilika!

Hamjambo wana mmu wote? Bila shaka wanammu mnazifurahia talkshow za hapa MMU kama mimi. Mnakumbuka jinsi interview ya The Boss iliivyokuwa moto, pia ya prosoner xyz.
LARA1, naomba wiki ijayo tarehe 21.12. Kongosho aingie studio. Maswali yatokane kwenye theme hii: Kwa nini wanajf wamekupachika u-shemale'

Kama kuna mwingine kaanaliwa kwa siku hiyo, basi kongosho asogezwe mpaka tarehe28.12. Nina hamu sana kumsikia Kongosho akitiririka!
 
Last edited by a moderator:
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Points
1,250
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 1,250
Angekuwepo manka mbishi wa arusha 'lizzy' ningempendekeza
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Hamjambo wana mmu wote? Bila shaka wanammu mnazifurahia talkshow za hapa MMU kama mimi. Mnakumbuka jinsi interview ya The Boss iliivyokuwa moto, pia ya prosoner xyz.
LARA1, naomba wiki ijayo tarehe 21.12. Kongosho aingie studio. Maswali yatokane kwenye theme hii: Kwa nini wanajf wamekupachika u-shemale'

Kama kuna mwingine kaanaliwa kwa siku hiyo, basi kongosho asogezwe mpaka tarehe28.12. Nina hamu sana kumsikia Kongosho akitiririka!
Nimesoma mapendekezo yako natutayafanyia kazi! Tunakushukuru kwa ushauri! Tatizo moja linalotukabili, tuna list ndefu ya watu wa kuwa interview ambao tumeshwapa taarifa kuwa wamealikwa tarehe flani, sasa inakuwa tricky kidogo, ila kongosho aliomba ainterviwe mwaka 2013, na her wish has come true! January Kongosho ndani ya Jumbaaa! Tatizo sijui tutamuuliza maswali kama mwanaume au mwanamke?
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,004
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,004 2,000
hivi Zinduna, ile 'toki show' ya kule chit chat imekufa natural death au imeuliwa? Mie nasubiria siku ya kumhoji Bishanga ujue?
 
Last edited by a moderator:
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,278
Points
2,000
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,278 2,000
Mh mbona sijaelewaZ?????
charminglady, yaani huelewi salamu? Nimeanza thread kwa kuwasalimu wana MMU wote. MMU=Mahusiano, Mapenzi na Urafiki.
 
Last edited by a moderator:
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,278
Points
2,000
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,278 2,000
Nimesoma mapendekezo yako natutayafanyia kazi! Tunakushukuru kwa ushauri! Tatizo moja linalotukabili, tuna list ndefu ya watu wa kuwa interview ambao tumeshwapa taarifa kuwa wamealikwa tarehe flani, sasa inakuwa tricky kidogo, ila kongosho aliomba ainterviwe mwaka 2013, na her wish has come true! January Kongosho ndani ya Jumbaaa! Tatizo sijui tutamuuliza maswali kama mwanaume au mwanamke?
LARA1 nashukuru kama Kongosho yuko kwenye list ya January 2013.Swali la kwanza kumuuliza lliwe hili: 'Hebu tueleze kwa ufasaha, unapojisaidia haja ndogo, unachuchumaa au unasimama?'

Jibu la swali hilo litakupa mwanga wa kuendelea na maswali mengine. Halafu lara1, kwenye hiyo list yako uloandaa, Kaunga, Eiyer, mwalimu@gfsonwin, Asprin, Boflo wapo? Kama hawapo, waweke kwenye February 2013. Nina hamu nao sana!
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,278
Points
2,000
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,278 2,000
Nawaomba radhi wafuatao:mad:charminglady na Zion Daughter
Sababu: Hii thread ilileta utatanishi. Nilianza kutype vizuri na nilipomaliza salamu nikaanza na maneno mawili: bila shaka..... Lakini ajabu, baada ya kutype neno bila, ghafla kompyuta yangu ikapost thread! Sijui kilichotokea kwenye laptop yangu. Yaelekea hawa wawili waliwahi kuiona thread kabla sijaiedit kuandika maneno mengine. charminglady na zion daughter walishangaa kuona neno 'bila' limesimama lenyewe bila kuleta maana yoyote na ndo maana wakauliza kama walivyouliza. I say I am sorry for the technical error! You were right guys in raising your eyebrows.Hata hivyo namshukuru sana mlemgwa wa thread, lara1 kwa kuielewa thread na kuijibu vizuri sana.
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,685
Points
2,000
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,685 2,000
LARA1 nashukuru kama Kongosho yuko kwenye list ya January 2013.Swali la kwanza kumuuliza lliwe hili: 'Hebu tueleze kwa ufasaha, unapojisaidia haja ndogo, unachuchumaa au unasimama?'

Jibu la swali hilo litakupa mwanga wa kuendelea na maswali mengine. Halafu lara1, kwenye hiyo list yako uloandaa, Kaunga, Eiyer, mwalimu@gfsonwin, Asprin, Boflo wapo? Kama hawapo, waweke kwenye February 2013. Nina hamu nao sana!
HYGEIA naomba nisiinterviwe manake nitaharibu hlai ya hewa unless kama mjadala utapelekwa jukwaa la wakubwa.
 
Last edited by a moderator:
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,278
Points
2,000
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,278 2,000
HYGEIA naomba nisiinterviwe manake nitaharibu hlai ya hewa unless kama mjadala utapelekwa jukwaa la wakubwa.
Nilijua tu! Mwalimu lazima atakuwa na vitu moto! Kama utaingia kwenye intavyuu, tumia fafsida tutakuelewa tu! LARA1 hatakubali kuhamishia mmu exclusive interview Jukwaa la Wakubwa!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,938
Top