Kwa yeyote anae elewa naomba kujua ili kupanda mkonge/katani huwa zipo mbegu zake kama vile mahindi?


M

moghaka

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
211
Points
225
M

moghaka

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
211 225
Wasalaam ! ! !
Niende moja kwa moja kny point

Kwa yeyote anae elewa naomba kujua ili kupanda mkonge/katani huwa zipo mbegu zake kama vile mahindi ? au ni lazima kutumia miche midogo ?

Na kama mbegu zipo zinapatikana wapi ? gharama zake ikoje ?
 
Abu_yazid

Abu_yazid

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2014
Messages
2,668
Points
2,000
Abu_yazid

Abu_yazid

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2014
2,668 2,000
Ni propagated vegetatively
Hazina mbegu kama mahindi

Bali wanatumia suckers and bulbils
 
M

moghaka

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
211
Points
225
M

moghaka

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
211 225
Ni propagated vegetatively
Hazina mbegu kama mahindi

Bali wanatumia suckers and bulbils
Shukran sana kwa jibu , hata mm nilijua hilo, lakini unaweza nisaidia hapa chini wana maana ya nini ?
 
Abu_yazid

Abu_yazid

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2014
Messages
2,668
Points
2,000
Abu_yazid

Abu_yazid

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2014
2,668 2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,960
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,960 2,000
Ni propagated vegetatively
Hazina mbegu kama mahindi

Bali wanatumia suckers and bulbils
Umejibu Vema Na Hakuna Jibu Lolote Zaidi Ya Hili
Yatakayofuata Ni Nyongeza Tu
Hata Mimi Nimeishi Kwenye Hayo Mashamba Ila Sasa Hakuna Cha Kuongeza
 
M

moghaka

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
211
Points
225
M

moghaka

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
211 225
Hii link ni ya nini..??
Sorry kuna mtu amenipa hiyo link anadai zipo mbegu za mkonge na zinauzwa kutoka CHINA ndipo na mm nikawa na mashaka nikaomba nijiridhishe hapa kama ni kweli au ni nini hicho ?

Sio vinginevyo , je kwa hivi karibuni ulishawahi kusikia chochote ? maana technolgy hubadilika kila kukicha ? ? usichoke mkuu
 
Abu_yazid

Abu_yazid

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2014
Messages
2,668
Points
2,000
Abu_yazid

Abu_yazid

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2014
2,668 2,000
Sorry kuna mtu amenipa hiyo link anadai zipo mbegu za mkonge na zinauzwa kutoka CHINA ndipo na mm nikawa na mashaka nikaomba nijiridhishe hapa kama ni kweli au ni nini hicho ?

Sio vinginevyo , je kwa hivi karibuni ulishawahi kusikia chochote ? maana technolgy hubadilika kila kukicha ? ? usichoke mkuu
Ok...

Bado sijasikia kuhusu hilo... Na hakuna kitu kama hicho...
 

Forum statistics

Threads 1,293,761
Members 497,728
Posts 31,152,646
Top