Kwa Yatima waliokosa mkopo,nimeileta kama nilivyoikuta group la whatsap

Chikwuemeka

JF-Expert Member
Jan 12, 2018
12,315
2,000
MSAADA ELIMU KWA YATIMA
Kama kuna mtoto yatima anayeasoma Chuo Kikuu chochote Tanzania na amezidiwa na shida ya ada na gharama nyengine za Masomo kiasi cha kulazimika kuacha Masomo, mwambie atume email to: a2foundation@yahoo.com

Atume majina yake na Chuo anachosoma na Shahada anayosomea haraka iwezekanavyo. Tafadhali usambaze ujumbe huu kokote uwezavyo mpaka watoto wote wenye shida hii iwafikie.

Sharing is caring 🙏🏾
 

Chillah

JF-Expert Member
Oct 12, 2016
5,501
2,000
haya mambo haya ni tatizo... kwanini wasisambaze huko ma vyuoni???
 

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
6,950
2,000
Matapeli hao!! Mwisho wa siku mtu ataombwa atoe fedha kwa ajili ya fomu za maombi na na gharama ya kuchakata maombi hayo. mwisho wa sikpaka u michango hiyo hiyo wanapewa baadhi ambao ni ndugu za matapeli halafu wengine wanaambiwa maombi yao hayajafanikiwa!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom