Kwa wote walioomba vyuo kupitia Nacte

JAPHA ED

JF-Expert Member
Aug 17, 2016
698
1,000
Tayari majibu yameshaanza kutoka mnaombwa kutembelea kwenye profilw zenu kuangalia majibu yenu
Screenshot_20190905-192951.jpeg
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
30,359
2,000
Mbona wanaonyesha system closed for application and therefore one can not access his/her profile!
 

dnsHyr75

Member
Jun 13, 2019
60
95
samahani jamani kwa aliyechaguliwa vyuo hivi:
Bugando school of nursing
Kiomboi school of nursing
Nzega school of nursing
Tanga school of nursing
Kahama school of nursing
kama yupo tafadhali naomba kujuzwa
 

dnsHyr75

Member
Jun 13, 2019
60
95
sio nilichoomba kujuzwa mkuu nilitaka nijue tu kama wapo walioomba vyuo hivyo na ikoje kwao,na hapo haipo Bugando peke yake,samahani lakini
 

makalango

JF-Expert Member
Feb 10, 2017
401
250
Kwani bugando ina nini?
Mkuu kuna vyuo vingine kama ufaulu wako wa mashaka ata bugando usihangaije mfano mtu una physics d chemistry c na biology d utegemee bugando au muhimbili wakudahili mfano capacity ni 100 wanaomba wanafika elfu competition hiyo kubwa mno
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom