Kwa wote tuliotumia JF kwa nia ya kutafuta wake/wachumba/majimama ya kutulea au waume


GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,867
Points
2,000
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,867 2,000
Wana ndugu naombeni msaada kwa wale wote tuliotumia JF kwa nia ya kutafuta wake/wachumba/majimama ya kutulea/waume au kakijana kakiume cha kukalea na tukafanikiwa naomba mtoe ushuhuda wenu hapa ili kuwanusuru na kuwatia moyo vijana ambao nao wanampango kama huo mliofanikisha nyinyi kwa kupitia JF.
 
S

SWEET GIRL

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
494
Points
250
S

SWEET GIRL

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
494 250
we ungesema moja kwa moja shida yako ni nin hasa.usijilinganishe na mtu mwingine kila mtu ana bahat yake bana.ndo mana kila mtu hukutana na mwenzi wake sehemu tofauti tofauti there is no uniformity in this.so we kama unatafuta tafuta tu usijifananishe na mtu.ila me baby wangu nimempatia hapa hapa na he is a nice guy.so jaribu bahati yako
 
Mandingo

Mandingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
3,886
Points
2,000
Mandingo

Mandingo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
3,886 2,000
we ungesema moja kwa moja shida yako ni nin hasa.usijilinganishe na mtu mwingine kila mtu ana bahat yake bana.ndo mana kila mtu hukutana na mwenzi wake sehemu tofauti tofauti there is no uniformity in this.so we kama unatafuta tafuta tu usijifananishe na mtu.ila me baby wangu nimempatia hapa hapa na he is a nice guy.so jaribu bahati yako

SWEET GIRL bila shaka wewe ni mtam sana!
 
Last edited by a moderator:
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,867
Points
2,000
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,867 2,000
we ungesema moja kwa moja shida yako ni nin hasa.usijilinganishe na mtu mwingine kila mtu ana bahat yake bana.ndo mana kila mtu hukutana na mwenzi wake sehemu tofauti tofauti there is no uniformity in this.so we kama unatafuta tafuta tu usijifananishe na mtu.ila me baby wangu nimempatia hapa hapa na he is a nice guy.so jaribu bahati yako
Huu ndo ushuhuda tunaoutaka. Wala sihitaji mwanamke kutoka humu JF coz sitamheshimu.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,072
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,072 1,500
hapa wanapatizaka wa 'ile nataka mesa nyensie'
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Mi kuna MUME wa mtu humu NAMTOLEA MIMACHO basi tu!!!!!!!! Nikiona Comment yake mwili unasisimka ssssssssssssss!!!!!!! (Dnt get it twisted KI JF ZAIDI TU!!! LOOKING IS FREE BT TOUCHING WILL COST ME! LOLEST!)
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,019
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,019 2,000
.........sasa naelewa kwa nini wanaume wapo wachache
 
S

SWEET GIRL

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
494
Points
250
S

SWEET GIRL

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
494 250
Huu ndo ushuhuda tunaoutaka. Wala sihitaji mwanamke kutoka humu JF coz sitamheshimu.
so yule baa medi ndo unamheshimu siyo??mshamba wewe nasikia kabisa unananii king'ombe ng'ombe.watu wengine bwana wanatujazia tu mji bora wabakiage hukohuko vijijin basi tu naogopa ban lkn ningefungulia bomba la maji taka ungevua nguo wewe
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
so yule baa medi ndo unamheshimu siyo??mshamba wewe nasikia kabisa unananii king'ombe ng'ombe.watu wengine bwana wanatujazia tu mji bora wabakiage hukohuko vijijin basi tu naogopa ban lkn ningefungulia bomba la maji taka ungevua nguo wewe
Hahahaaaaa GOOGLE! LEO IMEKUTANA NA BING! NA ASHAMPOO! KWA MPIGO!!!!!!!!!!!! MI SIMOOOO!!!!!!!!
 
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
2,430
Points
2,000
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
2,430 2,000
Wajameni msaaidieni huyo naona hajielewi
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,662
Points
2,000
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,662 2,000
Na kama kuna aliyefanikiwa kumpata mwenza wake kupitia JF wakawa ktk serious rship kabisaaaa...nampa 5 kwakweli!..
 
DSpecial

DSpecial

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
466
Points
195
DSpecial

DSpecial

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
466 195
Wengine bado tupo pending tu humu.....
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,565
Points
1,250
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,565 1,250
Na kama kuna aliyefanikiwa kumpata mwenza wake kupitia JF wakawa ktk serious rship kabisaaaa...nampa 5 kwakweli!..
Nipe 5 bas. Namuoa next year
 
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,867
Points
2,000
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,867 2,000
so yule baa medi ndo unamheshimu siyo??mshamba wewe nasikia kabisa unananii king'ombe ng'ombe.watu wengine bwana wanatujazia tu mji bora wabakiage hukohuko vijijin basi tu naogopa ban lkn ningefungulia bomba la maji taka ungevua nguo wewe
Kojoa ulale!! Nitakuwekea kijiti!
 

Forum statistics

Threads 1,296,592
Members 498,672
Posts 31,253,201
Top