Kwa Wenye Nia Ya Kugombea 2010 - Mbinu Na Mikakati Ya Kushinda Obama Style! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Wenye Nia Ya Kugombea 2010 - Mbinu Na Mikakati Ya Kushinda Obama Style!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Superman, Feb 24, 2010.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,702
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Je ni vipi tunaweza kuwashauri wale Wanaotarajia kugombea nafasi mbalimbali katika Uchaguzi Mkuu Mwaka 2010?

    Watumie Mbinu na Mikakati gani? Wale wenye maoni ya kujenga tunaweza kuyatoa hapa . . . . .

    Binafsi, namalizia kuandika article yenye mbinu na mikakati ya kushinda uchaguzi 2010 bila kutumia pesa nyingi wala ufisadi wa namna yeyote.

    Ambaye yuko serious kujua zaidi anaweza akani-PM. Haaa haaa . . . . siyo biashara bandugu!
     
  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,702
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Maandalizi ya awali kwa Wanaotaka Kugombea Ubunge:

    1. Pata takwimu sahihi za jimbo unalotaka kugombea:
    - Elewa idadi ya Wapiga Kura
    - Waweke katika takwimu za Umri; Jinsia; Interest Groups n.k
    - Angalia takwimu za matokeo Uchaguzi Uliopita
    - Angalia ukubwa wa jimbo, vitongoji
    - Angalia Miundo mbinu ya jimbo
    - Angalia huduma zinazopatikana za kijamii na kimaendeleo
    .
    .
    .
    Itaendelea
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...