Kwa wenye malori tu njooni tufanye hii biashara

Godee jr

JF-Expert Member
Apr 17, 2012
1,617
2,000
Kuna jamaa yangu anahitaji malori ya tani 30 kwa akili ya kuchukua korosho masasi kuzileta kurasini.
Bei ni 70,000 kwa tani.

Malipo ni 50% wakati unaenda kupakia na iliyobaki mtalipana mzigo ukifika Dar. Dereva atakuwa na escort ya mwakilishi wa mtu mwenye mzigo.

Zinatakiwa gari zaidi ya kumi.

Ukiona biashara inakulipa please njoo PM tupeane contacts
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom