Kwa wenye kupenda kuwa na nywele ndefu.njooni tujuzane jinsi ya kuzitunza

Melanny

JF-Expert Member
Mar 7, 2019
1,181
2,000
Habari wapendwa.
Karibuni tujifunze jinsi ya kutunza nywele zetu.

Mimi napenda sana nywele ndefu.kwa kushirikiana pamoja tunaweza kujuzana ni mafuta gani unapaka ,na stiming gani unatumia ili na wengine wajifunze

Kwa mimi nywele zangu zina miezi mitatu tangu nianze kusuka, kwa sasa nabana na mchicha unabaki mrefu tu. Natumia dawa ya dark &love ya box, natumia stiming yoyote yenye asali.

Huwa nalitach pindi ninapoona nywele zangu zimeotea,nikilitach nakata ncha.
Kila j.pili huwa naosha na kizifanyia stiming, zinarefuka kwa kweli.

Tunaomba nawe utupe njia unazotumia kutunza nywele zako tujifunze.

Amani iwe nanyi...
 

Jimena

JF-Expert Member
Jun 10, 2015
25,375
2,000
Nywele zangu ni nyepesi na nilaini kiasi hata kama sijapaka dawa.like shombeshombe kwa mbali.
Sasa sijui ni type gani
Labda kwa msaada wa hii chart unaweza kutambua aina yako ya nywele
20200521_172801.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Ngareroo

JF-Expert Member
Aug 11, 2019
1,857
2,000
Oraah Sisters,,Mimi ni chalii mwenye asili ya msomali nywele zangu ni laini sana alaf nimezifuga ni ndefu kinyama,,nyie mamanzi najua mnajua aina za mafuta ya kuzifanya zisimame nikizichana,,msaada please.
 

Victoire

JF-Expert Member
Jul 4, 2008
19,498
2,000
Habari wapendwa.
Karibuni tujifunze jinsi ya kutunza nywele zetu.

Mimi napenda sana nywele ndefu.kwa kushirikiana pamoja tunaweza kujuzana ni mafuta gani unapaka ,na stiming gani unatumia ili na wengine wajifunze

Kwa mimi nywele zangu zina miezi mitatu tangu nianze kusuka, kwa sasa nabana na mchicha unabaki mrefu tu. Natumia dawa ya dark &love ya box, natumia stiming yoyote yenye asali.

Huwa nalitach pindi ninapoona nywele zangu zimeotea,nikilitach nakata ncha.
Kila j.pili huwa naosha na kizifanyia stiming, zinarefuka kwa kweli.

Tunaomba nawe utupe njia unazotumia kutunza nywele zako tujifunze.

Amani iwe nanyi...
Mimi dawa siweki kabisa. Nabana mchicha na ninatumia products za Cantu za natural hair. Wanakati mwingine napaka castor oil au Alovela oil.
 

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Aug 2, 2019
3,278
2,000
zing zong.png
oshea mrenda typical, siyo bamia bali mrenda pori hasa! una maua ya pink, navimbegu vya kijani rityambwe! haztakatika kamwe na inaongeza uimara wa kuchoka kutoka kwenye shina la Hair follicles pinacles,
 

Wangari Maathai

JF-Expert Member
Aug 13, 2018
34,475
2,000
Mie nimechoka dawa...nimeacha dawa nna mwaka mmoja ..natumia steaming ya yai na asali na Nazi.! Nikichoka natumia steaming ya mega..Natural hair inahitaji wito!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom