Kwa wenye HIV/AIDS pata CD4 booster uishi kwa kujiamini


Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,261
Likes
555
Points
280
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined Oct 19, 2010
5,261 555 280
Kwa wale wote wanaoishi mkoa wa Kagera hasa Bukoba Mjini kuna dawa nzuri sana yenye mchanganyiko wa matunda, virutubisho maalum vyenye uwezo wa kupandisha CD4 kwa wiki moja baada ya kuitumia.
Dawa hiyo haisindikwi wala kuwekwa preservatives. Inatengenezwa pale mteja anapopoihitaji na inanywewa ndani ya masaa matano.

Kwa wanaohitaji wasiliana na ndugu:-

Samwel. S
+255754 082 309
Bukoba Kashai.
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,423
Likes
2,109
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,423 2,109 280
Imefanyiwa tafiti na ikathibitishwa ni salama?
 
M

Makuta

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2014
Messages
925
Likes
895
Points
180
M

Makuta

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2014
925 895 180
TFDA Njooni huku,maana kuna mtu anavunja sheria za nchi,Kwanza umesajiliwa wewe? au unataka kuwalisha watanzania dawa/chakula ambayo haijathibitishwa?,Wee umesikia mwenzako dokta mwaka amefungiwa wee ndo unaibuka huku.Tafadhali nenda TFDA kapate ithibati ya hiyo booster yako halafu ndio uje hapa ukiwa kamili.
 
Z

zefa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
343
Likes
131
Points
60
Z

zefa

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
343 131 60
take care guys hiyo ni kikombe cha babu wa Loliyondo
 
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,261
Likes
555
Points
280
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined Oct 19, 2010
5,261 555 280
TFDA Njooni huku,maana kuna mtu anavunja sheria za nchi,Kwanza umesajiliwa wewe? au unataka kuwalisha watanzania dawa/chakula ambayo haijathibitishwa?,Wee umesikia mwenzako dokta mwaka amefungiwa wee ndo unaibuka huku.Tafadhali nenda TFDA kapate ithibati ya hiyo booster yako halafu ndio uje hapa ukiwa kamili.
watu tumezaliwa tunakunywa mshana na inauzwa katikati ya majiji tumekua na krti ya aliyekunywa mshana hiyo ni vice counselor wa UDSM leo ndo unaona kitu inaitwa TFDA? Mambo ya HIV ni hiari kila mtu anatafuta survival. Nambie wewe umeishi na VVU kwa miaka mingapi sasa???
 

Forum statistics

Threads 1,237,817
Members 475,675
Posts 29,302,101