• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kwa wazazi na walezi: Mada maalum ya watoto

mwisho2016

mwisho2016

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2016
Messages
729
Points
1,000
mwisho2016

mwisho2016

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2016
729 1,000
Namna gani nzur kuagana na mtoto wakat wa kwenda kazini? Huwa Analia sana.
 
fofre

fofre

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
703
Points
1,000
fofre

fofre

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2016
703 1,000
Kuna vifua husababishwa na mtoto kunywa maji ya fuko la uzazi wakati wa kuzaliwa, hivi vifua havina tiba huisha vyenyewe baada ya miaka 5 mpaka 7

Jr
Kamuone Dr wa Watoto,kun uwezekano mkubwa ana mzio (allergy) na kitu ambacho anatumia mara kwa mara probably vitu vinavyochanganyiwa kwenye uji wa lishe

Sent using Jamii Forums mobile app
Asanteni kwa ushauri na mawazo mazuri, Baada ya kumpeleka kwa doctor wa magonjwa ya watoto nilicho ambiwa ni kwamba mwanangu ana allerg na vumbi, na itaisha akiwa na umri wa kuanzia miaka mi 5, na nilipewa dawa ambayo anaitumia mara kwa mara ya septrin.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
134,042
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

Platinum Member
Joined Aug 19, 2012
134,042 2,000
Asanteni kwa ushauri na mawazo mazuri, Baada ya kumpeleka kwa doctor wa magonjwa ya watoto nilicho ambiwa ni kwamba mwanangu ana allerg na vumbi, na itaisha akiwa na umri wa kuanzia miaka mi 5, na nilipewa dawa ambayo anaitumia mara kwa mara ya septrin.
Asante sana kwa mrejesho

Jr
 
K

kibuyu180

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2016
Messages
1,327
Points
2,000
K

kibuyu180

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2016
1,327 2,000
WanaJF wenzangu mambo? Mtoto ana wiki 3 na siku 3 wa kiume, sifurahishwi na unyonyaji wake. Ana nyonya dk 4/5 tu anaacha ukimpa anatema, analala. dk 40 ndo kulala kwake. bibi ake anasema ananyonya maji meng kuliko maziwa, anatakiwa anyonye walau dk 20. mama ake maziwa yapo meng hadi yanamwagika. naomben msaada nifanyaje anyonye muda mrefu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mshana Jr

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
134,042
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

Platinum Member
Joined Aug 19, 2012
134,042 2,000
WanaJF wenzangu mambo? Mtoto ana wiki 3 na siku 3 wa kiume, sifurahishwi na unyonyaji wake. Ana nyonya dk 4/5 tu anaacha ukimpa anatema, analala. dk 40 ndo kulala kwake. bibi ake anasema ananyonya maji meng kuliko maziwa, anatakiwa anyonye walau dk 20. mama ake maziwa yapo meng hadi yanamwagika. naomben msaada nifanyaje anyonye muda mrefu?

Sent using Jamii Forums mobile app
Nashauri onana na daktari bingwa wa watoto kabla ya kuja huku tafadhali au kama tunao madktari hapa wajitokeze waseme neno

Jr
 
L

lelo1

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2014
Messages
578
Points
500
L

lelo1

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2014
578 500
naomba ushauri, mwanangu wa miezi miwili kuna muda anarudisha maziwa kwa njia ya pua, nifanye nini jambo hili lisitokee?
 
Mshana Jr

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
134,042
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

Platinum Member
Joined Aug 19, 2012
134,042 2,000
naomba ushauri, mwanangu wa miezi miwili kuna muda anarudisha maziwa kwa njia ya pua, nifanye nini jambo hili lisitokee?
Position ya kumlisha nadhani si nzuri kwahiyo kuna muda njia ya kook inabanwa

Jr
 

Forum statistics

Threads 1,402,917
Members 531,016
Posts 34,409,492
Top