Kwa wataalamu wa itifaki..


sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
2,295
Likes
48
Points
135
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
2,295 48 135
Nina maswali mawili:

1) Waziri mkuu akiwa karibu na sehemu yake ya kukwaa pale jukwaani, anasalimiana na wageni mbalimbali, akiwa anaendelea na zoezi hilo, baadhi ya viongozi waliokwisha salimiwa wanaamua kukaa, kabla ya Waziri mkuu, ni sahihi?

2) Mke wa Rais kuingia uwanjani na msafara wake binafsi (sio wa Mh. Rais) tena baada ya viongozi wengine wa juu wakiwa wameingia. Je ni sahihi? Na yeye ana nafasi gani ya kiuongozi serikalini?

3) Wake wawili wa Makamu wa Rais kuwepo wote uwanjani kiserikali, tena nao kwa msafara wao binafsi, ni sahihi?

NAWASILISHA
 
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
1,440
Likes
12
Points
135
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
1,440 12 135
Nina maswali mawili:

1) Waziri mkuu akiwa karibu na sehemu yake ya kukwaa pale jukwaani, anasalimiana na wageni mbalimbali, akiwa anaendelea na zoezi hilo, baadhi ya viongozi waliokwisha salimiwa wanaamua kukaa, kabla ya Waziri mkuu, ni sahihi?

2) Mke wa Rais kuingia uwanjani na msafara wake binafsi (sio wa Mh. Rais) tena baada ya viongozi wengine wa juu wakiwa wameingia. Je ni sahihi? Na yeye ana nafasi gani ya kiuongozi serikalini?

3) Wake wawili wa Makamu wa Rais kuwepo wote uwanjani kiserikali, tena nao kwa msafara wao binafsi, ni sahihi?

NAWASILISHA
ndo walivyopanga weka mpangilio wako halafu tukuambie kwanini haijawa hivyo
 
A

annabrenda

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
1,144
Likes
62
Points
145
A

annabrenda

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2013
1,144 62 145
Hiyo namba tatu hata mimi nimejiuliza. Hawa ndio wanaotumia kodi zetu vibaya
 
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
2,295
Likes
48
Points
135
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
2,295 48 135
ndo walivyopanga weka mpangilio wako halafu tukuambie kwanini haijawa hivyo
1) Baada ya kuingia Waziri mkuu na wote kusimama kama ishara ya heshima kiitifaki, hawakupaswa kukaa mpaka yeye PM akae.. kama ambavyo hufanya kwa Rais (kiongozi) anapoingia.

2) Mke wa Rais anapaswa kuingia na Rais, kwa maana hana nafasi ya utumishi wa serikali.. Kuwa na msafara wake na kuingia kabla tu ya Rais inaonesha ana cheo hata zaidi ya makamu wa Rais..

3) Wake wa makamu wa Rais hawapaswi kuwa na msafara wao, kwa maana wao si part ya utumishi wa serikali. Pia nadhani yapasa kumtumia mke mmoja tu kwa shughuli za kiserikali.. Si sahihi tukahudumia wake wawili.. Kama ndio katiba inaruhusu, je mama ana Mkapa alikuwa anachukua misharaha ya watu wawili? Au hli halipo kikatiba.?
 
1

1army

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
513
Likes
1
Points
33
1

1army

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2012
513 1 33
uliza bei ya mafuta kwa kila gari za hao wake utakimbia mbaya
 
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
1,440
Likes
12
Points
135
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
1,440 12 135
1) Baada ya kuingia Waziri mkuu na wote kusimama kama ishara ya heshima kiitifaki, hawakupaswa kukaa mpaka yeye PM akae.. kama ambavyo hufanya kwa Rais (kiongozi) anapoingia.

2) Mke wa Rais anapaswa kuingia na Rais, kwa maana hana nafasi ya utumishi wa serikali.. Kuwa na msafara wake na kuingia kabla tu ya Rais inaonesha ana cheo hata zaidi ya makamu wa Rais..

3) Wake wa makamu wa Rais hawapaswi kuwa na msafara wao, kwa maana wao si part ya utumishi wa serikali. Pia nadhani yapasa kumtumia mke mmoja tu kwa shughuli za kiserikali.. Si sahihi tukahudumia wake wawili.. Kama ndio katiba inaruhusu, je mama ana Mkapa alikuwa anachukua misharaha ya watu wawili? Au hli halipo kikatiba.?
1. Mkuu namba moja siwezi kupingana na wewe.

2. namba mbili hapo ni vigumu kwa mke wa rais kupanda gari la wazi pamoja na Mh Rais

3. Namba 3 naunga mkono hoja
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,324
Likes
5,089
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,324 5,089 280
Nina maswali mawili:

1) Waziri mkuu akiwa karibu na sehemu yake ya kukwaa pale jukwaani, anasalimiana na wageni mbalimbali, akiwa anaendelea na zoezi hilo, baadhi ya viongozi waliokwisha salimiwa wanaamua kukaa, kabla ya Waziri mkuu, ni sahihi?

2) Mke wa Rais kuingia uwanjani na msafara wake binafsi (sio wa Mh. Rais) tena baada ya viongozi wengine wa juu wakiwa wameingia. Je ni sahihi? Na yeye ana nafasi gani ya kiuongozi serikalini?

3) Wake wawili wa Makamu wa Rais kuwepo wote uwanjani kiserikali, tena nao kwa msafara wao binafsi, ni sahihi?

NAWASILISHA
1.PM lzm kwanza akae ndipo wengine wakae( isipokuwa Rais na VP kama wapo hao watakaa kwanza)
2.Mke wa Rais HANA DOLA na wala SIO AMIR JESHI MKUU na sikukuu kama hizi za kupigiwa Rais mizinga 21 hawezi panda gari la wazi;mke atatangulia kuingia uwanjani kwa usafiri wake akae jukwaa la VIP!Sheria inasema lzm First lady awepo kabla ya Rais hajaingia;haisemi chochote kuhusu wengine!
3.Katiba inamtambua MKE MMOJA ndiye anapaswa kuwemo kwenye payroll ya serikali na huyo wa 2 VP anatakiwa awe anamhudumia kwa pesa zake mwenyewe!
 
J

jecky

New Member
Joined
Nov 12, 2013
Messages
1
Likes
0
Points
0
J

jecky

New Member
Joined Nov 12, 2013
1 0 0
Wake wawili wa makamu wa rais...nafikiri ni wale wa kutoka zanzibar kwani wapo makamu wawili. Kama walikuwepo wake wawili wa makamu wa rais wa Jamhuri ya Muungano nafikirri siyo sahihi!
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,768
Likes
2,014
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,768 2,014 280
3) Wake wawili wa Makamu wa Rais kuwepo wote uwanjani kiserikali, tena nao kwa msafara wao binafsi, ni sahihi?
Kaka Bilal ana Mathna?
 
E

edward snowdern

Senior Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
139
Likes
0
Points
0
E

edward snowdern

Senior Member
Joined Nov 30, 2013
139 0 0
hiyo namba tatu hata mimi nimejiuliza. Hawa ndio wanaotumia kodi zetu vibaya
msafara wa slaa kwa zaidi ya km 3000 hujaona kuwa ni matumizi mabaya ya ruzuku ambayo ni kodi zetu .
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,282
Likes
1,189
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,282 1,189 280
Nina maswali mawili:

1) Waziri mkuu akiwa karibu na sehemu yake ya kukwaa pale jukwaani, anasalimiana na wageni mbalimbali, akiwa anaendelea na zoezi hilo, baadhi ya viongozi waliokwisha salimiwa wanaamua kukaa, kabla ya Waziri mkuu, ni sahihi?

2) Mke wa Rais kuingia uwanjani na msafara wake binafsi (sio wa Mh. Rais) tena baada ya viongozi wengine wa juu wakiwa wameingia. Je ni sahihi? Na yeye ana nafasi gani ya kiuongozi serikalini?

3) Wake wawili wa Makamu wa Rais kuwepo wote uwanjani kiserikali, tena nao kwa msafara wao binafsi, ni sahihi?

NAWASILISHA
Ukichaa wa watendaji wa serikali ya ccm!
 

Forum statistics

Threads 1,251,992
Members 481,948
Posts 29,792,454