Kwa wapenzi wa Korean Dramas, hii ni thread yako!

Kazz0

Kazz0

Member
Joined
Mar 15, 2015
Messages
48
Points
95
Kazz0

Kazz0

Member
Joined Mar 15, 2015
48 95
Kama wewe ni mpenzi wa Korean Dramas, karibu katika thread hii tupate ku share kuhusu kazi hizo hatari za mkorea.

Tuambiane;

- Ipi ni drama yako bora ya kila wakati kwako?

- Ni ya aina gani? (Wengi tumezoea kusema za 'mjini' na 'vijijini')

-Nini kinakuvutia sana katika hiyo Drama?

Pia:

- Nani ni Msanii wako Bora wa kiume na wa kike na baadhi ya drama alizoigiza?

- Nani ni sexiest Actor au Actress kwa maoni yako?

- Ipi ilikua Drama yako ya kwanza ya kikorea kuiona?

- Ni Drama gani ya kikorea unaitafuta sana na unapata wakati mgumu kuipata? (Unaweza ukasaidiwa kuipata na mashabiki wengine)

*Pia tumia thread hii kufahamishana kuhusu drama mpya zilizotoka au unayohisi ni nzuri ila haijapata umaarufu sana!!

Karibu tujumuike! Saraghae! Kumooyo!!

=========

Baadhi ya Links za Dramas mbali mbali za Korea...;

Be Strong Geum Soon

Princess Ja Myung Go

THREE DAYS (2014)

Swallow the Sun

Jumong

King Guenchoggo

=====

Links za ku-download drama za Kikorea;

- Watch Drama Online | Korean Drama | Japanese Drama | Taiwanese Drama | Hong Kong Drama | Chinese Drama
- GoodDrama.Net


======

Updated: Kwa mjadala na kubadilishana uzoefu kuhusu series za jumla za movies mbalimbali, za zamani na mpya, Unaweza pia kufuatilia UZI HUU hapa Series (Special thread)
..

Kazi kwako.. Enjoy!
 
Daemusin

Daemusin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
6,328
Points
2,000
Daemusin

Daemusin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
6,328 2,000
Watakavyo Kubebe kukuingiza Umo Mnazi Nijulishe, Niweke Tangazo Umu.
teh teh muda huo nitaupata wapi
ukishatiwa kwenye ambulance neno pekee litakalokufanya utolewe ni kumwambia dereva mimi ni tajiri niliyeficha mali yangu nyumbani kwako
 
Daemusin

Daemusin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
6,328
Points
2,000
Daemusin

Daemusin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
6,328 2,000
Hahahaha! Wote Itakua Nimabaharia!

Kumbe Unapitaga Uko, Kuna Siku nilikua Napitia Uzi Mmoja Ivyi Nikaona Comment Yako Nilibaki Kucheka Tu.
hivi comment yangu niliandika upumbavu iyo siku?
hahahahaaaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,336,217
Members 512,562
Posts 32,531,042
Top