Kwa wapenzi wa Korean Dramas, hii ni thread yako!

Kazz0

Kazz0

Member
Joined
Mar 15, 2015
Messages
48
Points
95
Kazz0

Kazz0

Member
Joined Mar 15, 2015
48 95
Kama wewe ni mpenzi wa Korean Dramas, karibu katika thread hii tupate ku share kuhusu kazi hizo hatari za mkorea.

Tuambiane;

- Ipi ni drama yako bora ya kila wakati kwako?

- Ni ya aina gani? (Wengi tumezoea kusema za 'mjini' na 'vijijini')

-Nini kinakuvutia sana katika hiyo Drama?

Pia:

- Nani ni Msanii wako Bora wa kiume na wa kike na baadhi ya drama alizoigiza?

- Nani ni sexiest Actor au Actress kwa maoni yako?

- Ipi ilikua Drama yako ya kwanza ya kikorea kuiona?

- Ni Drama gani ya kikorea unaitafuta sana na unapata wakati mgumu kuipata? (Unaweza ukasaidiwa kuipata na mashabiki wengine)

*Pia tumia thread hii kufahamishana kuhusu drama mpya zilizotoka au unayohisi ni nzuri ila haijapata umaarufu sana!!

Karibu tujumuike! Saraghae! Kumooyo!!

=========

Baadhi ya Links za Dramas mbali mbali za Korea...;

Be Strong Geum Soon

Princess Ja Myung Go

THREE DAYS (2014)

Swallow the Sun

Jumong

King Guenchoggo

=====

Links za ku-download drama za Kikorea;

- Watch Drama Online | Korean Drama | Japanese Drama | Taiwanese Drama | Hong Kong Drama | Chinese Drama
- GoodDrama.Net


======

Updated: Kwa mjadala na kubadilishana uzoefu kuhusu series za jumla za movies mbalimbali, za zamani na mpya, Unaweza pia kufuatilia UZI HUU hapa Series (Special thread)
..

Kazi kwako.. Enjoy!
 
Daemusin

Daemusin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
5,831
Points
2,000
Daemusin

Daemusin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
5,831 2,000
Ndio Nimtoroshe We Han Ji Min Wa Nini!?
  1. anajua udhaifu wangu na mimi pia nafahamu udhaifu wake kupitia maisha yetu halisi.
  2. sifahamu udhaifu wako wala hufahamu udhaifu wangu kupitia maisha yetu halisi (without keyboard)
:p:p:p
sababu ya kwanza nimeshakupa, kadri nikipata muda nitakuwa nakuwekea sababu nyenginezo
 
GITWA

GITWA

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
792
Points
500
GITWA

GITWA

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
792 500
Niliona trailer yake ni noma yaani mambo kama hayo ndio huwa yanaukeep ubongo wangu busy. Mapinduzi sifanyi ila nitaenjoy. Na nimeipata naanza utaratibu wa kuipakua
 
aminas

aminas

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
3,065
Points
2,000
aminas

aminas

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
3,065 2,000
  1. anajua udhaifu wangu na mimi pia nafahamu udhaifu wake kupitia maisha yetu halisi.
  2. sifahamu udhaifu wako wala hufahamu udhaifu wangu kupitia maisha yetu halisi (without keyboard)
:p:p:p
sababu ya kwanza nimeshakupa, kadri nikipata muda nitakuwa nakuwekea sababu nyenginezo
Apo Kwenye Udhaifu Sidhani kama Unamsemea Ji Min, Labda Ni Yule Mwengine Wa Kuvuka Bahari,Huyo Ntakuelewa....🙂

Iyo Namba 2 Ipo Kindani Zaidi Lol!
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
1,658
Points
2,000
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
1,658 2,000
na wewe pia Blessed bosi wangu.
mpaka muda huu sijafahamu maana ya neno blessed ndio maana nikalirudisha kwako hivyo hivyo.
kama ulinitukana na mimi pia nimeshakurudishia
kama ulinishukuru na mimi pia nimekushukuru.
karibu tena kwenye kijiwe cha wasiokuwa na kazi ya kufanya​
Blessed ni (Worth of Worship) or holy Boss wangu wala sikukutukana au ubarikiwe kwa namna nyingine.
 
Daemusin

Daemusin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
5,831
Points
2,000
Daemusin

Daemusin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
5,831 2,000
Naona Arthdal Chronicles Ina Twist Za Khatari!

Uku Saya Uku Eunseum Twin Tena

Tagon Nae Ni Igutu How!?

Njoo Unielekeze Basi.
yes binafsi nimeshangaa sana kushuhudia Tagon kuwa ni igutu na alizaliwa nje ya ndoa (mzee sanung nirung alichepuka) kwa sababu mama yake ni species ya neanthal na aliyekuwa akifahamu siri hiyo ni baba yake, kwa sasa ameongezeka eunseom ndio maana kwa khofu ya kuwekwa wazi udhaifu wake amekubali kutekeleza baadhi ya makubaliano waliowekeana na eunseom ya kutokuwadhuru watu wa kabila la Wahan (wahan tribe).

ndio maana si ajabu kukuta ep1 tagon ndiye aliyekuja na best idea ya kuwamaliza watu wa neanthal kwa sababu anafahamu udhaifu wao, si hivyo tu tagon alishatabiriwa kuwa ni mtoto atakayempindua baba yake ndio maana mzee kwa kulifahamu hilo alihakikisha mwanawe haishi mara kwa mara mji mkuu kwa kuhofia mtoto wake atazidi kujiongezea nguvu na umaarufu kutoka kwa viongozi wa makabila mengine wanaounda nchi ya Arthdal.

Tagon, Taealha na Giseon kwa muda mrefu wamekuwa wakiandaa mipango ya kuwaondoa madarakani wazee wao ili warithi madaraka ndio maana si ajabu kuona taelha ndiye aliyetengeneza barua feki ili mzazi wake aonekane ni mfitinishaji wa makabila aliyejawa na wivu kwa tagon, na pia tagon ndiye aliyemuua baba yake mzazi (sanung nirun) japokuwa mzee na yeye alikuwa anamuwinda mwanawe.

kama umefuatilia kwa umakini majadiliano kati ya mubaek na yule bibi Asa Sakan utajifunza ya kwamba tagon alikuwa anataka kupambana na mipango ya Mungu kwa mujibu wa prophecy of Daraburu ni kwamba tagon ataleta balaa kwenye ardhi ya arthdal. bibi akaendelea kusema vitakapojitokeza vitu vitatu vilivyozaliwa miaka 20 iliopita (kengele, upanga, kioo) tagon atazidisha mipango yake ya kuitawala dunia, ndipo mzeee sijui kwa bahati mbaya au maybe bibi amepangwa na tagon akamwambia mubaek amsaidie tagon atimize ndoto yake ya kuiongoza dunia kuiletea amani haliyakuwa anafahamu fika utabiri haupo hivyo.

ninachokiona mbeleni ni uaminifu atakaouonyesha Mubaek kwa kumsaidia eunseom japokuwa hawajakutana uso kwa uso mpaka muda huu, mubaek ni muumini mkubwa sana wa aramun haesulla halafu anafahamu dalili atakazokuja nazo mrithi wa aramun haesulla ikiwemo dalili ya kuendesha farasi ya kanmoreu, alama ya maua mwilini mwake pamoja na necklace iliokuwa ya mwanamama asa hon ambaye ndiye mama mzazi wa eunseom pamoja na pacha mwengine (hammer of the wind, lonicera flower, kanmoreu )

Tagon ni igutu na yeye ndiye aliyeanzisha kampeni ya kuwamaliza species wenzake huku akimuacha hai kaka yake eunseom kwa dhumuni la kutaka kumtumia huko mbeleni, asichokifahamu tagon ni kwamba eunseom na yeye pia ni igutu
kitakochomuangusha Tagon huko mbeleni ni ujinga wake wa kuamini yeye pekee ndiye mtu sahihi anayepaswa kuwa kiongozi wa ardhi ya Arthdal.

3 objects kwa mujibu wa tabiri
belly (mfano wa kengele) =mwanadada tanya
sword (upanga) = eunseom
mirror (kioo) = saya/ kaka yake eunseom

ina maana song joong ki ameigiza nafasi mbili kwa wakati mmoja.
part 1 imemaliza na jumamosi inaanza part 2
1560922709426-png.1131333
 
Daemusin

Daemusin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
5,831
Points
2,000
Daemusin

Daemusin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
5,831 2,000
Arthdal the chronicle, bonge la series
upo sahihi
director Kim Won-Suk, muandishi Park Sang-Yeon na mwanamama Kim Young-Hyun hakuna asiyefahamu ubora wao.
arthdal chronicle
six flying dragons
tree with deep roots
the great queen seondeok
signal
misaeng
jewel in the palace
the great king sejong

 
aminas

aminas

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
3,065
Points
2,000
aminas

aminas

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
3,065 2,000
yes binafsi nimeshangaa sana kushuhudia Tagon kuwa ni igutu na alizaliwa nje ya ndoa (mzee sanung nirung alichepuka) kwa sababu mama yake ni species ya neanthal na aliyekuwa akifahamu siri hiyo ni baba yake, kwa sasa ameongezeka eunseom ndio maana kwa khofu ya kuwekwa wazi udhaifu wake amekubali kutekeleza baadhi ya makubaliano waliowekeana na eunseom ya kutokuwadhuru watu wa kabila la Wahan (wahan tribe).

ndio maana si ajabu kukuta ep1 tagon ndiye aliyekuja na best idea ya kuwamaliza watu wa neanthal kwa sababu anafahamu udhaifu wao, si hivyo tu tagon alishatabiriwa kuwa ni mtoto atakayempindua baba yake ndio maana mzee kwa kulifahamu hilo alihakikisha mwanawe haishi mara kwa mara mji mkuu kwa kuhofia mtoto wake atazidi kujiongezea nguvu na umaarufu kutoka kwa viongozi wa makabila mengine wanaounda nchi ya Arthdal.

Tagon, Taealha na Giseon kwa muda mrefu wamekuwa wakiandaa mipango ya kuwaondoa madarakani wazee wao ili warithi madaraka ndio maana si ajabu kuona taelha ndiye aliyetengeneza barua feki ili mzazi wake aonekane ni mfitinishaji wa makabila aliyejawa na wivu kwa tagon, na pia tagon ndiye aliyemuua baba yake mzazi (sanung nirun) japokuwa mzee na yeye alikuwa anamuwinda mwanawe.

kama umefuatilia kwa umakini majadiliano kati ya mubaek na yule bibi Asa Sakan utajifunza ya kwamba tagon alikuwa anataka kupambana na mipango ya Mungu kwa mujibu wa prophecy of Daraburu ni kwamba tagon ataleta balaa kwenye ardhi ya arthdal. bibi akaendelea kusema vitakapojitokeza vitu vitatu vilivyozaliwa miaka 20 iliopita (kengele, upanga, kioo) tagon atazidisha mipango yake ya kuitawala dunia, ndipo mzeee sijui kwa bahati mbaya au maybe bibi amepangwa na tagon akamwambia mubaek amsaidie tagon atimize ndoto yake ya kuiongoza dunia kuiletea amani haliyakuwa anafahamu fika utabiri haupo hivyo.

ninachokiona mbeleni ni uaminifu atakaouonyesha Mubaek kwa kumsaidia eunseom japokuwa hawajakutana uso kwa uso mpaka muda huu, mubaek ni muumini mkubwa sana wa aramun haesulla halafu anafahamu dalili atakazokuja nazo mrithi wa aramun haesulla ikiwemo dalili ya kuendesha farasi ya kanmoreu, alama ya maua mwilini mwake pamoja na necklace iliokuwa ya mwanamama asa hon ambaye ndiye mama mzazi wa eunseom pamoja na pacha mwengine (hammer of the wind, lonicera flower, kanmoreu )

Tagon ni igutu na yeye ndiye aliyeanzisha kampeni ya kuwamaliza species wenzake huku akimuacha hai kaka yake eunseom kwa dhumuni la kutaka kumtumia huko mbeleni, asichokifahamu tagon ni kwamba eunseom na yeye pia ni igutu
kitakochomuangusha Tagon huko mbeleni ni ujinga wake wa kuamini yeye pekee ndiye mtu sahihi anayepaswa kuwa kiongozi wa ardhi ya Arthdal.

3 objects kwa mujibu wa tabiri
belly (mfano wa kengele) =mwanadada tanya
sword (upanga) = eunseom
mirror (kioo) = saya/ kaka yake eunseom

ina maana song joong ki ameigiza nafasi mbili kwa wakati mmoja.
part 1 imemaliza na jumamosi inaanza part 2
View attachment 1131333
Mi Taelha Nimempenda! Kujiamini Kwake tu..
 
Daemusin

Daemusin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
5,831
Points
2,000
Daemusin

Daemusin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
5,831 2,000
Kipi Kikunukishacho Chingu!?
huwezi amini huu utani wa kunipa heshima ya ugenius bado haujanivutia my friends, hii heshima ulionipa ni kubwa sana na nisingependa uendelee kunipa heshima hiyo (nitafutie heshima nyengine).

genius: an exceptionally intelligent person or one with exceptional skill in a particular area of activity.
synonyms: brilliant person, mental giant, mastermind, Einstein, intellectual, intellect, brain, highbrow, expert, master, artist, polymath; More
=============================================================================================
hizi sifa zote hapo juu najiona sina labda ni kwa sababu baadhi ya binadamu hatujioni ubora wetu, kama ni hivyo pengine upo sahihi waniona ni genius from kolomije.

ila nimependa haya maneno yako "Ila U Genius Ni Mbali na Kuishia Kidato Cha Nne"
teh teh teh sijachukia mpendwa wangu usije ukajibebesha wasiwasi bureeee nafsini mwako.

mimi ni miongoni mwa wanadamu wanaochelewa kuchukizwa na jambo, hivyo basi nitanie mpaka uchoke wala sitopandishi presha
 

Forum statistics

Threads 1,324,800
Members 508,836
Posts 32,172,990
Top