Kwa wapenzi wa Korean Dramas, hii ni thread yako!


Kazz0

Kazz0

Member
Joined
Mar 15, 2015
Messages
48
Points
95
Kazz0

Kazz0

Member
Joined Mar 15, 2015
48 95
Kama wewe ni mpenzi wa Korean Dramas, karibu katika thread hii tupate ku share kuhusu kazi hizo hatari za mkorea.

Tuambiane;

- Ipi ni drama yako bora ya kila wakati kwako?

- Ni ya aina gani? (Wengi tumezoea kusema za 'mjini' na 'vijijini')

-Nini kinakuvutia sana katika hiyo Drama?

Pia:

- Nani ni Msanii wako Bora wa kiume na wa kike na baadhi ya drama alizoigiza?

- Nani ni sexiest Actor au Actress kwa maoni yako?

- Ipi ilikua Drama yako ya kwanza ya kikorea kuiona?

- Ni Drama gani ya kikorea unaitafuta sana na unapata wakati mgumu kuipata? (Unaweza ukasaidiwa kuipata na mashabiki wengine)

*Pia tumia thread hii kufahamishana kuhusu drama mpya zilizotoka au unayohisi ni nzuri ila haijapata umaarufu sana!!

Karibu tujumuike! Saraghae! Kumooyo!!

=========

Baadhi ya Links za Dramas mbali mbali za Korea...;

Be Strong Geum Soon

Princess Ja Myung Go

THREE DAYS (2014)

Swallow the Sun

Jumong

King Guenchoggo

=====

Links za ku-download drama za Kikorea;

- Watch Drama Online | Korean Drama | Japanese Drama | Taiwanese Drama | Hong Kong Drama | Chinese Drama
- GoodDrama.Net


======

Updated: Kwa mjadala na kubadilishana uzoefu kuhusu series za jumla za movies mbalimbali, za zamani na mpya, Unaweza pia kufuatilia UZI HUU hapa Series (Special thread)
..

Kazi kwako.. Enjoy!
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,503
Points
2,000
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,503 2,000
Basi juzi kuna mtu nimebishana nae alikuwa anaangalia wachina kwenye king'amuzi cha startimes ye kakomaa ni wakorea, nikamwambia hawa sio wakorea ni wachina akakomaa ni wakorea nikasema ok
Huyo hawajui Wakorea, ukiwajua Wakorea wanavyoongea unaweza kabisa kuwatofautisha na Wachina.
Hata hivyo hawafanani sana...poleeee
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
34,549
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
34,549 2,000
Huyo hawajui Wakorea, ukiwajua Wakorea wanavyoongea unaweza kabisa kuwatofautisha na Wachina.
Hata hivyo hawafanani sana...poleeee
Mimi drama yoyote nikitupia tu macho hivi hasa historical najua tu hii ni Korean au sio. Alikuwa anaangalia zile walizowekewa maneno ya kiingereza sio kichina chenyewe
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,503
Points
2,000
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,503 2,000
Mimi drama yoyote nikitupia tu macho hivi hasa historical najua tu hii ni Korean au sio. Alikuwa anaangalia zile walizowekewa maneno ya kiingereza sio kichina chenyewe
Yeah, siku hizi nao wana series zao kama Wakorea tena zinafanana sana.
Wewe uko kama mimi, sichukui hata dakika 1 najua ni Wachina.
Ila sasa sizipendi hizo series zao maana hazina uhalisia michosho tu.
 
Daemusin

Daemusin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
3,875
Points
2,000
Daemusin

Daemusin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
3,875 2,000
kama yupo msulihishi wa migogoro tunaomba ajitokeze na mapemaa kabla ya hawa watu wawili hawajatoana roho, mimi kazi yangu itakuwa ni kurithi kizuka haijalishi ameachwa na spika wa bunge au professor Assad.
bado sijaoa mwanamke hata mmoja, nataka niache harakati za kuwa baba mchungaji.
1557066289949-png.1088950
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
34,549
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
34,549 2,000
Yeah, siku hizi nao wana series zao kama Wakorea tena zinafanana sana.
Wewe uko kama mimi, sichukui hata dakika 1 najua ni Wachina.
Ila sasa sizipendi hizo series zao maana hazina uhalisia michosho tu.
Yaani mimi siwapendi hata chembe, nimejitahidi ila wapi
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
34,549
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
34,549 2,000
kama yupo msulihishi wa migogoro tunaomba ajitokeze na mapemaa kabla ya hawa watu wawili hawajatoana roho, mimi kazi yangu itakuwa ni kurithi kizuka haijalishi ameachwa na spika wa bunge au professor Assad.
bado sijaoa mwanamke hata mmoja, nataka niache harakati za kuwa baba mchungaji.
View attachment 1088950
Hawa wana nini? Kuna drama wamecheza pamoja? Nampenda sana huyo baba mkwe jamani
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,503
Points
2,000
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,503 2,000
kama yupo msulihishi wa migogoro tunaomba ajitokeze na mapemaa kabla ya hawa watu wawili hawajatoana roho, mimi kazi yangu itakuwa ni kurithi kizuka haijalishi ameachwa na spika wa bunge au professor Assad.
bado sijaoa mwanamke hata mmoja, nataka niache harakati za kuwa baba mchungaji.
View attachment 1088950
Mimi nimepumzika kuicheki, nataka siku nikiiangalia naiangalia wiki nzima.
 
Great Conqueror

Great Conqueror

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
276
Points
500
Great Conqueror

Great Conqueror

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
276 500
Yeah, siku hizi nao wana series zao kama Wakorea tena zinafanana sana.
Wewe uko kama mimi, sichukui hata dakika 1 najua ni Wachina.
Ila sasa sizipendi hizo series zao maana hazina uhalisia michosho tu.
Wa-Thailand pia niliona drama yao moja inaita Brothers ipo quality sana.
Miye drama za awali za kichina nilizowahi kuziona ni Master of Tai chi, 7 swordsmen, Stranger hero, Lift in the sky, Destiny to love,Arrow n.k but drama yao niliyoona iko poa zaidi ni A fist within Four walls kwngu hii niliipa *5 na ilikuwa drama bora ya mwaka 2016.
Hahaha mwambie huyo kuna tofauti kati Jeoun Achimieyo na Zhang xhang hao.
 
Great Conqueror

Great Conqueror

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
276
Points
500
Great Conqueror

Great Conqueror

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
276 500
kama yupo msulihishi wa migogoro tunaomba ajitokeze na mapemaa kabla ya hawa watu wawili hawajatoana roho, mimi kazi yangu itakuwa ni kurithi kizuka haijalishi ameachwa na spika wa bunge au professor Assad.
bado sijaoa mwanamke hata mmoja, nataka niache harakati za kuwa baba mchungaji.
View attachment 1088950
Huyo mzee upande wa kushoto si alitunzwa kama mwigizaji bora wa Drama ya Jeong do jeon. Alichorwa kama Lee Songgye.
 
Daemusin

Daemusin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
3,875
Points
2,000
Daemusin

Daemusin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
3,875 2,000
aminas our captain,
the legendary god of vocals
the king of ballad amerudi tena mchana wa leo
GoodBye
You were on the corner of memory, Maybe this is the last Goodbye
I loved all the days I was together,
In the screen that has already stopped , You smile like summer.

Huu wimbo leo nitausikiliza mpaka maneno yote ya kikorea yajihifadhi kwenye ubongo wangu,
kuna hadithi fulani ya mpemba aliwahi kumuuza mbuzi wake kwa faida kubwa, furaha yake ikampelekea apande basi la abiria haliyakuwa hana safari muhimu.
Basi kondakta akawa anamuuliza "mzee unashuka wapi kwa sababu muda wote upo garini"
mzee akajibu " wewe jua bili yako tu ninaposhuka hapakuhusu, leo nataka nilikomoe hili gari lako"

sasa sijui nani alikomolewa siku hiyo kati ya gari au bwana mbuzi na fedha zake, kwa mujibu wa hadithi inasemekana mzee alirudi nyumbani na zawadi ya halua pekee


ramadhan kareem mpendwa
hivi tuende likizo ya muda mfupi?
 
aminas

aminas

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
2,965
Points
2,000
aminas

aminas

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
2,965 2,000
aminas our captain,
the legendary god of vocals
the king of ballad amerudi tena mchana wa leo
GoodBye
You were on the corner of memory, Maybe this is the last Goodbye
I loved all the days I was together,
In the screen that has already stopped , You smile like summer.

Huu wimbo leo nitausikiliza mpaka maneno yote ya kikorea yajihifadhi kwenye ubongo wangu,
kuna hadithi fulani ya mpemba aliwahi kumuuza mbuzi wake kwa faida kubwa, furaha yake ikampelekea apande basi la abiria haliyakuwa hana safari muhimu.
Basi kondakta akawa anamuuliza "mzee unashuka wapi kwa sababu muda wote upo garini"
mzee akajibu " wewe jua bili yako tu ninaposhuka hapakuhusu, leo nataka nilikomoe hili gari lako"

sasa sijui nani alikomolewa siku hiyo kati ya gari au bwana mbuzi na fedha zake, kwa mujibu wa hadithi inasemekana mzee alirudi nyumbani na zawadi ya halua pekee


ramadhan kareem mpendwa
hivi tuende likizo ya muda mfupi?
Ramadhan Kareem Kwako Pia Chingu....

Inabidi Twende Lakini Sidhani!
 
aminas

aminas

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
2,965
Points
2,000
aminas

aminas

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
2,965 2,000
aminas our captain,
the legendary god of vocals
the king of ballad amerudi tena mchana wa leo
GoodBye
You were on the corner of memory, Maybe this is the last Goodbye
I loved all the days I was together,
In the screen that has already stopped , You smile like summer.

Huu wimbo leo nitausikiliza mpaka maneno yote ya kikorea yajihifadhi kwenye ubongo wangu,
kuna hadithi fulani ya mpemba aliwahi kumuuza mbuzi wake kwa faida kubwa, furaha yake ikampelekea apande basi la abiria haliyakuwa hana safari muhimu.
Basi kondakta akawa anamuuliza "mzee unashuka wapi kwa sababu muda wote upo garini"
mzee akajibu " wewe jua bili yako tu ninaposhuka hapakuhusu, leo nataka nilikomoe hili gari lako"

sasa sijui nani alikomolewa siku hiyo kati ya gari au bwana mbuzi na fedha zake, kwa mujibu wa hadithi inasemekana mzee alirudi nyumbani na zawadi ya halua pekee


ramadhan kareem mpendwa
hivi tuende likizo ya muda mfupi?
Hivi kwanini Unamaneno Ivyiii.
 
FRANC THE GREAT

FRANC THE GREAT

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2016
Messages
1,189
Points
2,000
FRANC THE GREAT

FRANC THE GREAT

JF-Expert Member
Joined May 27, 2016
1,189 2,000
Yaani mimi siwapendi hata chembe, nimejitahidi ila wapi
Inachangiwa Pia Na Mapenzi Ya Mtu! Kuna Mwingine Humwambii Kitu Kwenye Drama Za Kifilipino. Ukimletea Za Korean Ama Chinese Mtagombana. Kuna Mwingine Anapendelea Spanish Dramas Kama Zile Za Telemundo Na Huyu Pia Ukimleta Kwenye Ulimwengu Mwingine Huku Wa Sageuks Mtaishia Kupigana. Kuna Mwingine Yeye Ni Mnazi Wa Tamthilia Za South Africa Na Ukienda Kwa Mwingine Atakwambia "Japanese Dramas Are The Best!" Mwingine Unakuta Anafurahia Sana Akitazama Series Za Hollywood, Kihindi, n.k. Kwahiyo Ni Mitizamo Tu!
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
34,549
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
34,549 2,000
Inachangiwa Pia Na Mapenzi Ya Mtu! Kuna Mwingine Humwambii Kitu Kwenye Drama Za Kifilipino. Ukimletea Za Korean Ama Chinese Mtagombana. Kuna Mwingine Anapendelea Spanish Dramas Kama Zile Za Telemundo Na Huyu Pia Ukimleta Kwenye Ulimwengu Mwingine Huku Wa Sageuks Mtaishia Kupigana. Kuna Mwingine Yeye Ni Mnazi Wa Tamthilia Za South Africa Na Ukienda Kwa Mwingine Atakwambia "Japanese Dramas Are The Best!" Mwingine Unakuta Anafurahia Sana Akitazama Series Za Hollywood, Kihindi, n.k. Kwahiyo Ni Mitizamo Tu!
Did I say otherwise?
 

Forum statistics

Threads 1,294,033
Members 497,789
Posts 31,162,957
Top