Kwa wapenzi wa Korean Dramas, hii ni thread yako!


Kazz0

Kazz0

Member
Joined
Mar 15, 2015
Messages
48
Likes
157
Points
15
Kazz0

Kazz0

Member
Joined Mar 15, 2015
48 157 15
Kama wewe ni mpenzi wa Korean Dramas, karibu katika thread hii tupate ku share kuhusu kazi hizo hatari za mkorea.

Tuambiane;

- Ipi ni drama yako bora ya kila wakati kwako?

- Ni ya aina gani? (Wengi tumezoea kusema za 'mjini' na 'vijijini')

-Nini kinakuvutia sana katika hiyo Drama?

Pia:

- Nani ni Msanii wako Bora wa kiume na wa kike na baadhi ya drama alizoigiza?

- Nani ni sexiest Actor au Actress kwa maoni yako?

- Ipi ilikua Drama yako ya kwanza ya kikorea kuiona?

- Ni Drama gani ya kikorea unaitafuta sana na unapata wakati mgumu kuipata? (Unaweza ukasaidiwa kuipata na mashabiki wengine)

*Pia tumia thread hii kufahamishana kuhusu drama mpya zilizotoka au unayohisi ni nzuri ila haijapata umaarufu sana!!

Karibu tujumuike! Saraghae! Kumooyo!!

=========

Baadhi ya Links za Dramas mbali mbali za Korea...;

Be Strong Geum Soon

Princess Ja Myung Go

THREE DAYS (2014)

Swallow the Sun

Jumong

King Guenchoggo

=====

Links za ku-download drama za Kikorea;

- Watch Drama Online | Korean Drama | Japanese Drama | Taiwanese Drama | Hong Kong Drama | Chinese Drama
- GoodDrama.Net


======

Updated: Kwa mjadala na kubadilishana uzoefu kuhusu series za jumla za movies mbalimbali, za zamani na mpya, Unaweza pia kufuatilia UZI HUU hapa Series (Special thread)
..

Kazi kwako.. Enjoy!
 
aminas

aminas

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
2,804
Likes
3,428
Points
280
aminas

aminas

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
2,804 3,428 280
nimeyapenda maamuzi yako kwa sababu kwa hali inavyokwenda hapa nyumbani kwetu naiogopa siku nitakayotembelea humu nikakutana na taarifa ya kuhuzunisha, ni bora uendelee kuwa mwanaharakati kwa njia ya televisheni drama.
:p:p:p

umenipa heshima kubwa sana isiyoendana na uwezo wangu
Kila Leo Huwa Nakuambia Una Kitu flani Ivyi.

Unastahili Ichi, Uko Vizuri Sana My Lovely Chinguya Sana Tena Sana..
Mola Azidi Bariki Hii Tunu InshaAllah.
 
Damushin

Damushin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
2,771
Likes
10,013
Points
280
Damushin

Damushin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
2,771 10,013 280
Kila Leo Huwa Nakuambia Una Kitu flani Ivyi.

Unastahili Ichi, Uko Vizuri Sana My Lovely Chinguya Sana Tena Sana..
Mola Azidi Bariki Hii Tunu InshaAllah.
ahsante ahjumma wangu mtarajiwa na nikupe hongera kwa ushindi wa leo.

hivi wale waarabu wazembe muliwalisha mashelisheli ya pemba na viazi majimbi?
ovyo ovyo kabisa pumbavuuu.
 
Great Conqueror

Great Conqueror

Senior Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
116
Likes
164
Points
60
Great Conqueror

Great Conqueror

Senior Member
Joined Apr 14, 2018
116 164 60
Lile libabu silipendi lina roho mbaya sana. Ila ni genius.


Sent from my iPhone using JamiiForums
Sasa huyo mzee ndo mtoto wa Dong Yi, Ni moja kati ya wafalme bora wa Josoen lakini pia Watu wa tabaka la chini alikuwa anawajali kama Mama yake(Dong yi) alivyokuwa anamuhusia kama unakumbuka alikuwa Genius tangu utotoni ndiyo maana Baba yake Mfalme SukJong alikuwa anampenda sababu dogo alichukua u-Genius kwa Mama yake.Mpaka msimamo kachukua toka mamaye kama unakumbuka Alimuhukumu mwanae(Crown Prince Sado Lee san's father) kifo baada ya kusemekana katenda uhalifu. Ukimtazama Lee san na yeye ni kama huyo mzee hivyohivyo mpaka ukali lkn anawajali sana watu wanyonge. Kifupi Both were best .
 
aminas

aminas

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
2,804
Likes
3,428
Points
280
aminas

aminas

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
2,804 3,428 280
ahsante ahjumma wangu mtarajiwa na nikupe hongera kwa ushindi wa leo.

hivi wale waarabu wazembe muliwalisha mashelisheli ya pemba na viazi majimbi?
ovyo ovyo kabisa pumbavuuu.
Hahahaha! Wamekua Wapumbavu Tena

Sidhani Kama Wangeingia Hiyo Atua Kama Umbumbu Wao Ungekua wa Kiwango Icho!

Bad Thing Sikuangalia Hii Mechi Nimekuja Kupata Matokeo Baada Ya Mpira Kuisha.

Ni juhudi na Jithda Za Wachezaji Wetu Na Benchi Loote La Makamuzi.

SIMBA OYEEE
 
Damushin

Damushin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
2,771
Likes
10,013
Points
280
Damushin

Damushin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
2,771 10,013 280
Hahahaha! Wamekua Wapumbavu Tena

Sidhani Kama Wangeingia Hiyo Atua Kama Umbumbu Wao Ungekua wa Kiwango Icho!

Bad Thing Sikuangalia Hii Mechi Nimekuja Kupata Matokeo Baada Ya Mpira Kuisha.

Ni juhudi na Jithda Za Wachezaji Wetu Na Benchi Loote La Makamuzi.

SIMBA OYEEE
kuna mshabiki mmoja ameandika kwenye bango lake:
jana simba
leo simba
kesho simba

vyura wako wapi?
vyura shida yao ni ubingwa wa ligi kuu na watu wote wanajuwa fika simba ni baskeli ya mbao.
 
Damushin

Damushin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
2,771
Likes
10,013
Points
280
Damushin

Damushin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
2,771 10,013 280
Bogoshipseyo My Chingu
me too - ‎나도 (nado)
park bo gum na song hye kyo wanasemaje?
naona jamaa anataka kurudisha mapenzi upya lakini ndio hivyo its too late.
poor our jang boo cheon wa money flower drama.
alifanya makosa makubwa kumruhusu mama yake ampangie mpaka nguo ya ndani ya kuvaa.
amekumbuka shuka wakati ambao wachawi wote washazishusha ndege zao.
amebaki kuumiza moyo wake pindi anapomuona young boy anatembea na ahjumma mtarajiwa.
 
aminas

aminas

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
2,804
Likes
3,428
Points
280
aminas

aminas

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
2,804 3,428 280
me too - ‎나도 (nado)
park bo gum na song hye kyo wanasemaje?
naona jamaa anataka kurudisha mapenzi upya lakini ndio hivyo its too late.
poor our jang boo cheon wa money flower drama.
alifanya makosa makubwa kumruhusu mama yake ampangie mpaka nguo ya ndani ya kuvaa.
amekumbuka shuka wakati ambao wachawi wote washazishusha ndege zao.
amebaki kuumiza moyo wake pindi anapomuona young boy anatembea na ahjumma mtarajiwa.
Hahahaha! As usual Na Maneno yako!

We Ukisema Kikavuu Wenzio Wanatengenezea Na Maji Ya Ndimu Kinalika!

Ivyi Hii Inakaaje!? Unamuona Mzuri Na Wa Maana Akishaondoka Kwako Eti Ahjussi Niambie Kwanza Inakuaje Hii?

Nimekuwa EMPTY Sasa Episode Za Wiki ilopita Naona Nimekua Mzito kuzimalizia!
 
Damushin

Damushin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
2,771
Likes
10,013
Points
280
Damushin

Damushin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
2,771 10,013 280
Mpaka msimamo kachukua toka mamaye kama unakumbuka Alimuhukumu mwanae(Crown Prince Sado Lee san's father) kifo baada ya kusemekana katenda uhalifu.
kiupande fulani ulikuwa ni uamuizi wa ovyo aliyouchukua na maamuzi yale kwa kiasi kikubwa yalikuwa ni faida kubwa kwa wapinzani wa crown prince sado.

ndio maana wakati bwana mdogo yi san anakabidhiwa madaraka viongozi wote waliohusika katika mpango wa kumuangamiza prince sado walijawa na khofu ya kulipiziwa kisasi.

siasa ni mchezo usiotabirika kuliko mchezo wowote ule duniani.
 
aminas

aminas

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
2,804
Likes
3,428
Points
280
aminas

aminas

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
2,804 3,428 280
kuna mshabiki mmoja ameandika kwenye bango lake:
jana simba
leo simba
kesho simba

vyura wako wapi?
vyura shida yao ni ubingwa wa ligi kuu na watu wote wanajuwa fika simba ni baskeli ya mbao.
Itafika lakini InshaAllah
Mi Wewe Sitaki Kuandika Sana Yaani Nasubila tu!
 
Great Conqueror

Great Conqueror

Senior Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
116
Likes
164
Points
60
Great Conqueror

Great Conqueror

Senior Member
Joined Apr 14, 2018
116 164 60
kiupande fulani ulikuwa ni uamuizi wa ovyo aliyouchukua na maamuzi yale kwa kiasi kikubwa yalikuwa ni faida kubwa kwa wapinzani wa crown prince sado.

ndio maana wakati bwana mdogo yi san anakabidhiwa madaraka viongozi wote waliohusika katika mpango wa kumuangamiza prince sado walijawa na khofu ya kulipiziwa kisasi.

siasa ni mchezo usiotabirika kuliko mchezo wowote ule duniani.
Haswa, yule Joeng Jo(정 조) alitaka kuonyesha kuwa ni mzalendo kuwa yeyote anaweza kupitiwa na sheria. Kifo cha Sado{사도) inasemekana chanzo chake ni tata sana wengine wanadai kuwa waliframia kesi na wengine wanadai kuwa alikuwa na matatizo ya akili hivyo alikuwa anawabaka M-Cort lady na Ma-Maid(both are female servants) Ingawa mfalme alifanya maamuzi magumu sana. Katika utawala wake Joeng Jo(정조) suala la kuwawa Mwanae Prince Sado(사도) ndiyo doa .
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,226
Likes
25,416
Points
280
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,226 25,416 280
Great Conqueror nimefika ep ya 15 sasa, ningeshafika zamani sema ile site inazingua so nahamia kwenye Yi San ikikaa poa narudi tena kuendelea.
Itoshe tu mimi kusema ni nzuri, tena nzuri kwelikweli.

Ila hivi kwanini Prime Ministers wa Korea wanakuwaga wanoko sana? Maana hapa kwenye King Gwanggaeto waziri huyu Mkuu hana tofauti na yule wa kwenye Jumong, japo wa kwenye Jumong alizidi jamani! Japo huyu sijafika mbali ila afadhali yeye ana kauzalendo kidogo.

Kama kawaida nimeendelea kuvutiwa na ‘adopted brothers’ wa Prince Damdeok kama ilivyokuwa kawaida ya kwenye historical drama lazima wawepo.
Kiukweli huwa nawapenda mno ndugu hao wa hiyari maana huwa na upendo wa kweli tofauti na ndugu zao ambao baadae hugeukana.
Hapa nawazungumzia akina Bil Disu, Seokgae, Hwang Hoe.

Upande wa wapinzani nao wamenifurahisha pia hahaaaaa, harakati zao za kutaka kumuua Daemok zimeniacha hoi.
Temper la baba Murong Chui na mwanae mimi hoi!
It’s worth watching...

Damushin jana niliona quote yako hapa ila naona umeiondoa, sio mbaya nikikujibu anyway maana nilishaisoma ...
Niliwahi kujaribu kuongeza bae mmoja kama Khantwe ...nae si mwingine bali Kim Soo Hyun ila baadae akanishinda, nimeona nibaki tu loyal kwa Il Gook Sung Maana nimeshindwa kabisa kupata mbadala wake.
I like the way he is calm, yani jamaa huwa anaigiza akiwa relaxed mnoooo.
Hadi unasahau kama anaigiza, hii ndiyo uniqueness yake inayofanya nimkubali sana.

Kuhusu Terms Of Endearment niliwahi kuona umeandika mwaka jana au juzi hivi, ilinivutia nikajaribu kuitafuta kwenye site yangu pendwa sikuipata nikaamua kuachana nayo kwa muda ila lazima tu nitaiangalia, na hivi tena Oppa bae yupo huko? Hiyo ni must watch.

Haya jamani ngojeni nirudi kuangalia Gwanggaeto na Yi San mie...



Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,226
Likes
25,416
Points
280
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,226 25,416 280
Mpaka sasa kwenye Historical drama mtu aliyenikosha na mapigo yake ni Gukson Muno(the Great Queen)
Hebu acha usinikumbushe Gukseon Munno bhana, nililiaaaaaaaaa alipouawa kizembe sababu ya ujinga wa Bidam.
Ila ile drama ilijua kuniliza Wallah, episode ambazo sikutoa machozi ni chache sana.

Ndio maana hadi leo drama zangu 3 bora za wakati wote ni Jumong, Queen Seondeok na Dong Yi.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,249,915
Members 481,156
Posts 29,714,745